• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Cập nhật phần mềm [15/04/2020] VOS 3.0 Beta trên Vsmart Star và Star 3 chính thức ra mắt

hoangnam

Moderator
Thành viên
Vào khoảng 19:00 tối 15/04/2020 thì bản cập nhật qua OTA VOS 3.0 BETA đã chính thức có mặt trên dòng điện thoại Vsmart Star và Star 3 anh em nào đã đăng ký trải nghiệm thì có thể vào cập nhật được rồi,nội dung của bạn cập nhật tương tự như trên Live:

• Nâng cấp lên android 10
  • Tối ưu trải nghiệm người dùng
  • Cập nhật các phần mềm độc quyền của Vsmart
  • Nâng cao tính ổn định của hệ thông
  • Nâng cao hiệu suất phần mềm
Dung lượng bản cập nhật khá năng 1.41GB, hư thường lệ anh em vào Cài đặt -> Cập nhật phần mềm -> Kiểm tra bản cập nhật như hình bên dưới đây nhé.Sau đó tiến hành bấm Tải xuống và lúc này để điện thoại Vsmart Live của bạn tự động cập nhật và khởi động lại là được.

cat-nhat-phan-mem-tren-vos-2-5-jpg.283
Như vậy hiện tại VOS 3.0 đã cập nhật cho Vsmart Active 3, Joy2+, Joy 3, Star, Star 3...anh em nào dùng Active 3 thì đợi thêm thời gian nhé.Anh em đang dùng Star và Star 3 sau khi cập nhật nhớ để lại bình luận bên dưới về bản cập nhật này có gì thú vị và hay ho, lỗi gì không để anh em cùng hỗ trợ fix.
Anh em chưa biết cách sử dụng VOS 3.0 thì có thể xem chi tiết 17+ tính năng có trên phiên bản VOS 3.0 theo hướng dẫn bên dưới này nhé:

ManhTung

Lớp lá
Thành viên
Buồn cho con Vsmart Active 3 , Vsmart Active 3 giống như là đứa con ghẻ của nhà Vsmart, 1 đứa con có thể nói là xịn xò nhất hiện tại của nhà Vsmart. Các người anh em của nó đã đc lên đời khoát cho mình 1 bộ áo mới mà nó thì bị bỏ lại sau cùng...

letiendung_7685

Lớp mầm
Thành viên
Buồn cho con Vsmart Active 3 , Vsmart Active 3 giống như là đứa con ghẻ của nhà Vsmart, 1 đứa con có thể nói là xịn xò nhất hiện tại của nhà Vsmart. Các người anh em của nó đã đc lên đời khoát cho mình 1 bộ áo mới mà nó thì bị bỏ lại sau cùng...
Có thể do quá "xịn xò" nên cần bản có chất lượng tốt và ít lỗi nhất.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Lên đc android 9 vos 2.0 nha bác
Mới lên xong. 900Mb.
Nhưng sao nó để là 1/02/2020
Có lên update bản mới hơn nữa không? Hay hết rồi. Cảm ơn.

Đính kèm

37.1 KB · Lượt xem: 382

TienDat

Lớp mầm
Thành viên
Cũng vì quá xịn xò nên là lỗi nhiều nhất :)))

vieejtnam

Lớp lá
Thành viên
Bản beta thì không thể kết luận như vậy được. Hàng càng xịn thì càng yêu cầu sự chỉn chu, hoàn hảo trước khi release.... Sản phẩm nào chẳng vậy, kiểu hàng xịn xò cho doanh nhân, người dùng cao cấp dùng, mà lỗi tùm lum thì sau ra sản phẩm cao cấp thì bán cho ai... :))))

TienDat

Lớp mầm
Thành viên
Thấy mấy bác xài con Active 3 cứ than gặp lỗi này lỗi nọ, tui đây từ ngày nhận em nó về nuôi có thấy phát sinh lỗi gì đâu.
Cái này hên xui.thật sự là chả ai mong muốn mình dùng đồ lỗi cả.nhưng đen mua về dùng có lỗi thì phải kêu thôi

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB