• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Cập nhật phần mềm [05/04/2020] VOS 3.0 Beta trên Vsmart Live ra mắt - mời anh em thảo luận và chia sẽ

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Vsmart vừa ra thông báo về việc bảo VOS3.0 Beta sẽ có mặt trên điện thoại Vsmart Live vào tối nay ngày 05/04/2020 cụ thể nội dung thông báo nhu sau:
ban-vos-30-beta-tren-vsmart-live (1).jpg

Dự kiến trong tối nay, 5/4/2020, bản OTA đầu tiên cho dòng Live sẽ được phát hành tới các Quý khách hàng đã đăng ký trải nghiệm và đã nhận được Email xác nhận đăng ký thành công vào tối 1/4/2020. Với các dòng khác, VinSmart sẽ tiếp tục thông báo tới Quý khách hàng trong thời gian tới.

Do đây là bản Beta test đầu tiên nên có thể sẽ có một số lỗi không mong muốn trong quá trình trải nghiệm. Vì vậy trường hợp Quý khách hàng chưa yên tâm, vui lòng đợi các phiên bản Beta test tiếp theo. Dự kiến VinSmart sẽ liên tục phát hành các phiên bản nâng cấp dựa trên các góp ý của Quý khách hàng trong thời gian tới.
Nguồn https://www.facebook.com/DichVuKhachHangVsmart

Đã có bản cập nhật vào lúc 10:40 phút với dung lượng 1.9GB (rất nặng) nội dung là bản beta testing 550404:
  • Nâng cấp lên android 10
  • Tối ưu trải nghiệm người dùng
  • Cập nhật các phần mềm độc quyền của Vsmart

Như thường lệ anh em vào Cài đặt -> Cập nhật phần mềm -> Kiểm tra bản cập nhật như hình bên dưới đây nhé.Sau đó tiến hành bấm Tải xuống và lúc này để điện thoại Vsmart Live của bạn tự động cập nhật và khởi động lại là được.

cat-nhat-phan-mem-tren-vos-2-5-jpg.283

Anh em dùng Vsmart Live chuẩn bị tinh thần cập nhật nhé và có gì thay đổi, thú vị ở bản VOS 3.0 anh em nhớ để lại bình luận, hình ảnh chia sẽ bên dưới để mọi người cùng thảo luận, nghiên cứu nhé vì đã chờ đợi ngày này lâu lắm rồi.

Chúc anh em ăn VOS3.0 ngon miệng :ROFLMAO::love:, chi tiết review về VOS 3.0 anh em xem tại bài viết bên dưới đây nhé:

Xem thêm: Giải đáp các thắc mắc về VOS 3.0 BETA

Cùng chào đón bản VOS 3.0 nào.....????

Sửa lần cuối:

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Anh em nhớ trải nghiệm nhiều phát hiện lỗi để có cơ hội trúng 1 trong 3 điện thoại Vsmart nha, cơ chế tính điểm nè.

Chi tiết
Chấm điểm- theo đánh giá của Ban tổ chức với các Lỗi/ Góp ý gửi qua đường link (mục I.4)
Cơ cấuĐược chấp nhậnTừ chối
Lỗi2 điểm0 điểm
Góp ý1,5 điểm0 điểm
- Các Lỗi/ Góp ý KHÔNG được ghi nhận: (i) gửi qua kênh khác (Fanpage, Email…) là vi phạm quy định bảo mật; và/ hoặc (ii) gửi trễ sau thời hạn (mục I.4)
Quyền lợi- Cơ hội nhận 1 trong 3 giải thưởng:
Cơ cấu giảiĐiểm xếp hạngSLGiải thưởng
1Giải nhấtcao nhất #101Active 3
2Giải nhìđiểm cao thứ #2 - #302Joy 3
3Giải bađiểm cao #4 - #603Star 3
- Trường hợp trùng điểm số, Ban tổ chức sẽ xét đến tiêu chí phụ khác như: thời gian phản hồi, giá trị của Lỗi/ Góp ý. Quyết định của Ban tổ chức là quyết định cuối cùng.

CHUM

Lớp mầm
Thành viên
Dù còn nhiều lỗi nhưng luôn ủng hộ . Mong ae cùng chung tay vì một vn hùng cường.

Neih

Lớp mầm
Thành viên
Vẫn bị rè tai nghe các bác ạ. Thêm 1 vấn đề nữa là game không full được màn hình :((((

Kenn

Lớp mầm
Thành viên
Cái này là bản nào v các bác

Đính kèm

257.4 KB · Lượt xem: 839

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Cái này là bản nào v các bác
Bản này ngày 03/04, chỉ cập nhật chút thôi chứ ko phải VOS3.0, cập nhật thêm bản ở trên nữa.

Thinhx2

Mod & Support
Hỗ trợ về ROM, Root
Thành viên

Harry

Lớp mầm
Thành viên
Cho mình hỏi có cách nào trở lại 2.5 k
Cập nhật lên rồi h mk không chơi game đc

Kenn

Lớp mầm
Thành viên
Bản này ngày 03/04, chỉ cập nhật chút thôi chứ ko phải VOS3.0, cập nhật thêm bản ở trên nữa.
Nếu ko cạp nhật bản này ít nữa có 3.0 thì cập nhật lên 3.0 luôn đc ko bác

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB