• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Vsmart Live VOS 3.0 mất tính năng App Lock khi khôi phục lại máy bằng phím cứng hoặc trong cài đặt

Dream

Lớp mầm
Thành viên
Như tiêu đề, hôm nay mình khôi phục lại máy chạy vos 3.0 bằng hard reset tay và khi về tình trạng xuất xưởng thì mất đi tính năng khoá ứng dụng, lên ch play cũng không có, vào cài đặt tìm cũng không gặp, tìm trên thanh thông báo hay trạng thái cũng không thấy có ace nào gặp tình trạng như trên chưa hay là do vsmart đã gỡ tính năng này đi ạk

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Như tiêu đề, hôm nay mình khôi phục lại máy chạy vos 3.0 bằng hard reset tay và khi về tình trạng xuất xưởng thì mất đi tính năng khoá ứng dụng, lên ch play cũng không có, vào cài đặt tìm cũng không gặp, tìm trên thanh thông báo hay trạng thái cũng không thấy có ace nào gặp tình trạng như trên chưa hay là do vsmart đã gỡ tính năng này đi ạkXem đính kèm 1681
App Lock là ứng dụng cài thêm, ko được tích hợp sẵn. Tuy nhiên hiện nay app này đã bị gỡ bỏ ko còn trên CH Play, chưa rõ nguyên nhân.

Dream

Lớp mầm
Thành viên
App Lock là ứng dụng cài thêm, ko được tích hợp sẵn. Tuy nhiên hiện nay app này đã bị gỡ bỏ ko còn trên CH Play, chưa rõ nguyên nhân.
Cám ơn bạn, như vậy thì hiện giờ ai đã cài rồi vẫn còn trong máy nếu khôi phục về ban đầu là sẽ mất đi ứng dụng này rồi, nếu ai may mắn còn lưu lại file apk thì có thể cài lại đc, cám ơn bạn nhiều

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Cám ơn bạn, như vậy thì hiện giờ ai đã cài rồi vẫn còn trong máy nếu khôi phục về ban đầu là sẽ mất đi ứng dụng này rồi, nếu ai may mắn còn lưu lại file apk thì có thể cài lại đc, cám ơn bạn nhiều
File apk mình cũng có chia sẻ trong bài viết mình đã giới thiệu ở trên. Bạn cần thì vào đó tải về.

cyberat

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Thấy có vẻ nó bị trùng như không gian riêng tư. Đoán vậy chứ k biết sao vì cái nào cũng khoá ứng dụng thôi

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB