• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp Vsmart live lỗi khi vào ứng dụng không vuốt được thông báo xuống

Truongnv

Lớp mầm
Thành viên
Khi đang ở trong 1 ứng dụng nào đó, thì máy mình ko vuốt được thông báo xuống. Thoát ra ngoài màn hình chính thì mới vuốt đc thông báo.
Ko còn làm đc ấn 2 lần vào thanh thông báo để tắt màn hình nữa rồi.
Nhờ ae giúp mình với

Sửa lần cuối:

vohoangduylxag

Lớp mầm
Thành viên
Do
Khi đang ở trong 1 ứng dụng nào đó, thì máy mình ko vuốt được thông báo xuống. Thoát ra ngoài màn hình chính thì mới vuốt đc thông báo.
Ko còn làm đc ấn 2 lần vào thanh thông báo để tắt màn hình nữa rồi.
Nhờ ae giúp mình với
Vi xử lý bạn ơi, chạy đa tác vụ nó bị vậy mình cũng làm đủ cách vẫn vậy, dùng ứng dụng lâu con chip gpu không đáp ứng được

Truongnv

Lớp mầm
Thành viên
Do

Vi xử lý bạn ơi, chạy đa tác vụ nó bị vậy mình cũng làm đủ cách vẫn vậy, dùng ứng dụng lâu con chip gpu không đáp ứng được
Giờ
Do

Trước không bị tự nhiên 2 hôm nay mình mới bị thế. Máy mình nhiều dữ liệu ngại reset nên hỏi ae trước

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Giờ

Trước không bị tự nhiên 2 hôm nay mình mới bị thế. Máy mình nhiều dữ liệu ngại reset nên hỏi ae trước
có thể bạn chạy đa tác vụ nhiều kèm với dung lượng rom đang cạn dần cũng làm cho máy lag/chậm lại. Nếu muốn cải thiện thì bạn nên hạn chế đa tác vụ lại cũng như xem xóa bớt dữ liệu hoặc chuyển ra PC.

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB