• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

vsmart joy 3 bị mất sóng khi máy nóng

quanjoy3

Lớp mầm
Thành viên
máy joy 3 của em từ lúc mua đến giờ hay bị tình trạng mất sóng khi máy nóng.đem lên ttbh check thì họ bảo máy không có hiện tượng lỗi. em cũng đã lấy log gữi bên vin để họ phân tích nhưng 3 tháng vẫn chưa có bản vá nào fix được lỗi đó. xin các cao nhân cho em giải pháp ạ. em cảm ơn nhiều.

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Mình cũng dùng Joy3 nhưng chưa bị như vậy bao giờ. Bạn mua lâu chưa? Bạn đã hard reset lại máy bao giờ chưa? Nếu còn thời hạn đổi trả thì đổi máy khác đi bạn.

Hiện tại bản cập nhật mới nhất của Joy3 là ngày 1/3/2021.

vtienstudio97

Lớp lá
Thành viên
Mình chưa gặp tình trạng này bao giờ, nhưng sau khi mình bảo hành xong giờ mà vào phòng hơi kín là sóng kém đi, có khi mất lun ?? đang định gọi lên hỏi xem...

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình chưa gặp tình trạng này bao giờ, nhưng sau khi mình bảo hành xong giờ mà vào phòng hơi kín là sóng kém đi, có khi mất lun ?? đang định gọi lên hỏi xem...
Thử cách bạn này!

quanjoy3

Lớp mầm
Thành viên
em dùng nơi sóng mạnh luôn full 4 vạch. nhưng máy nóng là mất sóng cả 2 sim. cũng có nhìu ông bị giống em nhưng chưa biết cách fix sao. em bị từ hồi tháng 6 năm ngoái. máy em mua từ ngày đầu mở bán joy3 luôn. đã thử hardset rất nhiều lần, bản em hiện tại dùng cũng là bản vá 1/3/2021, đi bảo hành thì bảo máy vẫn bình thường. lúc trc cũng có lỗi đơ cảm ứng nhưng nhờ bản 1/3/2021 fix triệt để. em dùng 2 tháng này chưa bị 1 lần nào nữa. giờ chỉ còn lỗi mất sóng máy nóng và lâu lâu lại lỗi camera, 2 lỗi này em phải khổi động lại máy mới có thể dùng được. có cao thủ nào biết cách fix chỉ em. em cảm ơn