• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Vsmart Active 3: Có ai biết camera này là bị lỗi phải không?

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
À, cái này là tính năng đó bạn mà hình như ai cũng không thích kiểu tiếng kêu nó như bị ket, bị hư vậy.Âm thanh để thông báo camera mở lên hay thụt xuống vậy thôi
Mình cũng kêu như vậy thôi, chắc bản update sau Vsmart sẽ cho tắt tiết này đi chứ thấy ai cũng không thích tiếng này :ROFLMAO::LOL:

vieejtnam

Lớp lá
Thành viên
À, cái này là tính năng đó bạn mà hình như ai cũng không thích kiểu tiếng kêu nó như bị ket, bị hư vậy.Âm thanh để thông báo camera mở lên hay thụt xuống vậy thôi
Mình cũng kêu như vậy thôi, chắc bản update sau Vsmart sẽ cho tắt tiết này đi chứ thấy ai cũng không thích tiếng này :ROFLMAO::LOL:
Tiếng tít tít là đủ biết rồi. Mà còn thêm tiếng tạch tạch cạch cạch đó, ko biết kỹ sư nào sánh kiến ra tiếng này mà. Ko biết ai tháo ra chưa, chứ m đoán là giếng motor bị mắc thật ý b :))) làm gì ai thiết sản phẩm cơ học kiểu này :). Tiếng kêu dường như ko phát ra từ loa cũng nênn

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Mà mình sờ camera thấy nó rung giật camera thật, chứ ko phải âm thanh loa
Máy mình cũng kêu y chang bạn vậy...bạn mua con active 3 lúc nào thế nhỉ?
Làm theo hướng dẫn này là hết nè bạn:

vieejtnam

Lớp lá
Thành viên
Máy mình cũng kêu y chang bạn vậy...bạn mua con active 3 lúc nào thế nhỉ?
Làm theo hướng dẫn này là hết nè bạn:
Con này m mới lấy, Vsmart gần như mỗi model có một con trừ con bee :(((

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Con này m mới lấy, Vsmart gần như mỗi model có một con trừ con bee :(((
Thế bạn là fan chân chính rồi :D :LOL: , vậy lô vsmart mới này bị lỗi 2 tiếng kêu này rồi...mình cũng mua đợt giảm 1 triệu cũng bị lỗi trên, cái này có bản update là hết thôi trước mắt làm như trên cũng được bạn!

vieejtnam

Lớp lá
Thành viên
Thế bạn là fan chân chính rồi :D :LOL: , vậy lô vsmart mới này bị lỗi 2 tiếng kêu này rồi...mình cũng mua đợt giảm 1 triệu cũng bị lỗi trên, cái này có bản update là hết thôi trước mắt làm như trên cũng được bạn!
M vừa gõ mã trên, mà có thấy ra cái gì đâu, ko thấy giao diện test gì cả.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
M vừa gõ mã trên, mà có thấy ra cái gì đâu, ko thấy giao diện test gì cả.
Gõ lại thử bạn coi ghi sai ko: *#*#226372#*#* , gõ xong nó tự động hiện lên luôn.
Mình với 1 số bạn làm ok hết mà, danh cho active 3 thôi.

vieejtnam

Lớp lá
Thành viên
Gõ lại thử bạn coi ghi sai ko: *#*#226372#*#* , gõ xong nó tự động hiện lên luôn.
Mình với 1 số bạn làm ok hết mà, danh cho active 3 thôi.
Ừ bạn, Active 3 cam thò thụt mà, mua nguyên seal, tự tay kích hoạt bảo hành. Hay mình mua phải máy dựng nhỉ. :))) để lát m thử lại coi sao.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Ừ bạn, Active 3 cam thò thụt mà, mua nguyên seal, tự tay kích hoạt bảo hành. Hay mình mua phải máy dựng nhỉ. :))) để lát m thử lại coi sao.
Sao mà dựng đc bạn, mình với 1 số bạn cũng bị lỗi trên...update video luôn cho bạn xem nè...

vieejtnam

Lớp lá
Thành viên
Sao mà dựng đc bạn, mình với 1 số bạn cũng bị lỗi trên...update video luôn cho bạn xem nè...
Hoá ra tại mình cài Truecaller, làm được rồi. Nhưng tiếng kêu lúc xuống vẫn còn b nhỉ? (2 tiếng tít tít, và tiếng xoạt xoạt khi thụt vào hẳn). Kiểu này là phần mềm căn chỉnh (calibrate chưa chuẩn lắm)

ngocthinh226

Lớp mầm
Thành viên
Có ai cho em hỏi tí ạ, camera trước e khi mở lên nó có dính một lớp mỡ í, làm mờ camera, phải lau đi cam mới rõ được, cái này có nên đi bảo hành k ạ