• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Vsm live 4 ko điều chỉnh đc âm lượng

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Ad cho hỏi cách sửa lỗi máy ko điều chỉnh đc tăng giảm âm lượng. Máy mới mua đc 3 ngày
Sao live 4 mới ra bị nhiều về vụ này nhỉ! Tăng cũng âm bấy nhiêu giảm cũng thế.
Bạn bị thế có cách đem bảo hành hoặc chờ cập nhật. Chưa thấy có cách chỉnh. Với lại loa rè vẫn còn.

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Ad cho hỏi cách sửa lỗi máy ko điều chỉnh đc tăng giảm âm lượng. Máy mới mua đc 3 ngày
Bạn có cài trình điều khiển bằng công tắt ko

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Xem cách giải quyết của nhà sx ntn
Tiện rãnh thì nên đổi. Rớt và rầy... Không được đổi... Cho dù có 101 ngày. ( Có bạn máy bị lúc nào không thấy, lỗi đem ra họ bảo máy cong nên không đổi, ấm ức đem về...) Nhắc chừng bạn thế...

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Đúng, tui lấy con tai nghe theo máy gắn vô sài vui lắm, ngồi bấm bấm cái tai nghe thôi mà có thể điều khiển được điện thoại, vui thôi chớ để dùng thì ko dc, xài chậm lắm
Ý bạn là hổ trợ tiếp cận phải ko

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Đúng, tui lấy con tai nghe theo máy gắn vô sài vui lắm, ngồi bấm bấm cái tai nghe thôi mà có thể điều khiển được điện thoại, vui thôi chớ để dùng thì ko dc, xài chậm lắm
Mình chả dùng tai nghe theo máy lần nào cả , mua ngoài tai phone 150k dùng hơn 2 năm nay

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình chả dùng tai nghe theo máy lần nào cả , mua ngoài tai phone 150k dùng hơn 2 năm nay
Mình thì ít dùng tai nghe có dây lắm, chủ yếu sài tai nghe bluetooth với loa bluetooth thôi