• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Vos 3.0

Ryu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Mọi người cho e hỏi là đã hơn 10 ngày kể từ bản vos 3.0 live lần 4 rồi sao vẫn chưa thấy bản lần 5 hay chính thức vs ạ
Cho e hỏi là bản típ theo là chính thức hay lần 5 vậy ạ và tầm ngày bn ra ạ ?

Mrblue

Lớp lá
Thành viên
Mọi người cho e hỏi là đã hơn 10 ngày kể từ bản vos 3.0 live lần 4 rồi sao vẫn chưa thấy bản lần 5 hay chính thức vs ạ
Cho e hỏi là bản típ theo là chính thức hay lần 5 vậy ạ và tầm ngày bn ra ạ ?
Mình cũng đang hóng y như bác. Nhưng chắc là beta tiếp do lỗi vặt còn rất nhiều

hoangnam

Moderator
Thành viên
Mình thì mong nó đừng beta nữa mà ra chính thức luôn, anh em phải phản hồi lỗi thì nó mới có bản beta cập nhật fix lỗi đc.

Mrblue

Lớp lá
Thành viên
Mình thì mong nó đừng beta nữa mà ra chính thức luôn, anh em phải phản hồi lỗi thì nó mới có bản beta cập nhật fix lỗi đc.
Đang lỗi sao đem ra chính thức được bạn. Có rất nhiều người đâu có nhu cầu test và feedback đâu. Nếu muốn phản hồi thì cài beta được mà

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Đang lỗi sao đem ra chính thức được bạn. Có rất nhiều người đâu có nhu cầu test và feedback đâu. Nếu muốn phản hồi thì cài beta được mà
Đâu có HĐH nào khi ra chính thức là hoàn toàn ko có lỗi đâu bạn. Có lỗi thì tiếp tục ra các bản fix thôi, chỉ cần đảm bảo khi ra bản chính ko dính lỗi nghiêm trọng là ok rồi.

Mrblue

Lớp lá
Thành viên
Đâu có HĐH nào khi ra chính thức là hoàn toàn ko có lỗi đâu bạn. Có lỗi thì tiếp tục ra các bản fix thôi, chỉ cần đảm bảo khi ra bản chính ko dính lỗi nghiêm trọng là ok rồi.
Đúng rồi bác nhưng vos 3.0 bây h còn nhiều lỗi nghiêm trọng như: vân tay chậm hơn hẳn bản 2.5, lỗi sống 4g, phát wifi, lỗi reboot, lỗi thao tác vuốt, lỗi bluetooth khi kết nối phụ kiện ... Nên chưa thể ra chính thức đâu

tantai

Lớp lá
Thành viên
Đúng rồi bác nhưng vos 3.0 bây h còn nhiều lỗi nghiêm trọng như: vân tay chậm hơn hẳn bản 2.5, lỗi sống 4g, phát wifi, lỗi reboot, lỗi thao tác vuốt, lỗi bluetooth khi kết nối phụ kiện ... Nên chưa thể ra chính thức đâu
Giờ nếu cứ ở bản beta thì phần lớn người dùng không tiếp cận và trải nghiệm VOS 3.0, chưa kể có những người nhanh tay và may mắn được trải nghiệm VOS 3.0 nhưng lại không báo cáo lỗi để bên Vsmart fix lại. Còn nếu Vsmart ra bản VOS 3.0 bản chính thức, dù dính những lỗi trên nhưng nhận được sự phản hồi lỗi của người dùng rất lớn nên việc fix lại cũng rất dễ dàng và nhanh chóng. Chỉ cần VOS 3.0 không dính lỗi về bảo mật hay những lỗi cho kẻ lạ mặt dễ dàng xâm phạm riêng tư là được. Vì nếu có lỗi đó thì chưa kịp fix, hacker đã lấy được thông tin người dùng rồi :v.

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB