• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Vấn đề về diễn đàn

OwenHo

Lớp mầm
Thành viên
Mình thấy diễn đàn là nơi anh em chia sẽ kinh nghiệm và đam mê vọc vạch và có chung điểm là những người ủng hộ hàng việt như Vsmart non trẻ,diễn đàn đã làm đúng trách nhiệm của nó phải có nhưng các cao thủ trên đây ôm file dữ quá.các Method thì đầy mà file thì ko có vậy hỏi vọc vạch kiểu gì.Đây chỉ là ý kiến cá nhân của tôi

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình thấy diễn đàn là nơi anh em chia sẽ kinh nghiệm và đam mê vọc vạch và có chung điểm là những người ủng hộ hàng việt như Vsmart non trẻ,diễn đàn đã làm đúng trách nhiệm của nó phải có nhưng các cao thủ trên đây ôm file dữ quá.các Method thì đầy mà file thì ko có vậy hỏi vọc vạch kiểu gì.Đây chỉ là ý kiến cá nhân của tôi
Vọc thì sẽ không thiếu lỗi, quay ra chửi rủa... Cũng là lý do.
Còn vọc thật sự thì những bản cập nhật rom từng dòng cũng đã có chia sẻ link trên diễn đàn. Bây nhiêu cũng đủ vọc rồi. Những cách làm căn bản cũng có rồi. Còn việc chỉ tay a - z thì đâu còn gọi là vọc nữa. Lúc đó phải có phí mới làm, đâu ai làm miễn phí.

OwenHo

Lớp mầm
Thành viên
Ok bạn nói đúng tôi ko phủ nhận.Nhưng mình cảm thấy còn nhiều vướng mắc.tinh thần chia sẻ chưa cao

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Cảm ơn bác @OwenHo đã góp ý.Hiện tại cũng vì lí do diễn đàn hoạt động phi lợi nhuận nên sẽ có 1 số vấn đề về sự năng nổ của mỗi thành viên khác nhau.Mình cũng rất mong muốn mọi người chia sẽ, hỏi đáp nhiều hơn nữa...
Sắp tới có lẽ diễn đàn sẽ khích lệ tinh thần anh em chia sẽ nhiều hơn bằng các phần thường gì đó mang tính chất tinh thần cho vui vẽ, sôi nỗi hơn:coffee: ...
Hi vọng Vsmart ngày càng phát triển để diễn đàn thời gian sắp tới cũng phát triển hơn ??

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
"
Đừng hỏi tổ quốc đã làm gì cho ta
Mà cần hỏi ta đã làm gì cho tổ quốc hôm nay
"

Khát vọng tuổi trẻ của nhạc sĩ Vũ Hoàng
Trang này có rom vos 4.0 để vọc... Lấy nguồn github

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB