• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Thảo luận Ứng dụng trên VOS 3.0 đã có trên VOS 2.5?

tantai

Lớp lá
Thành viên
Em đang sử dụng Vsmart Joy 3, ở thời gian trước, em có thấy những ứng dụng Vsmart trên Ch play nhưng tải về không được, bị báo lỗi. Nhưng dạo gần đây sau khi có bản cập nhật mới và cập nhật thành công thì máy em đã có thể cài đặt được những ứng dụng như Vsmart trình duyệt, Vsmart Trò chơi, Vsmart chủ đề,... mà em cứ tưởng VOS 3.0 mới có :v, em cũng không biết cái này do lỗi hay do Vsmart cho phép tải, mà dù cho phép em cũng không biết là cho phép lâu chưa, em cũng mới sử dụng nên chưa ra kết luận hiệu quả như thế nào, nhưng rất mong mấy bác lên Ch play tải về thử nếu chưa tải nha :v.

Đính kèm

326.9 KB · Lượt xem: 186
    80.8 KB · Lượt xem: 187

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Em đang sử dụng Vsmart Joy 3, ở thời gian trước, em có thấy những ứng dụng Vsmart trên Ch play nhưng tải về không được, bị báo lỗi. Nhưng dạo gần đây sau khi có bản cập nhật mới và cập nhật thành công thì máy em đã có thể cài đặt được những ứng dụng như Vsmart trình duyệt, Vsmart Trò chơi, Vsmart chủ đề,... mà em cứ tưởng VOS 3.0 mới có :v, em cũng không biết cái này do lỗi hay do Vsmart cho phép tải, mà dù cho phép em cũng không biết là cho phép lâu chưa, em cũng mới sử dụng nên chưa ra kết luận hiệu quả như thế nào, nhưng rất mong mấy bác lên Ch play tải về thử nếu chưa tải nha :v.
Cũng ko nhớ là từ lúc nào nhưng trên Vsmart Live vos2.5 đã có thể tải mấy cái đó lâu rồi.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Từ bản VOS2.5 đã có rồi bạn, vos 2.5 nhưng cập nhật 2 3 lần gì đó là tải được mấy app trên rồi.Do anh em ko lên store tải về nên tưởng vos 3.0 mới có đó.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bản cập nhật 1/2/2020 vos2.0 cho tải rồi đó. Nhưng phần mềm một vài cái chưa hoàn thiện cũng chỉ là beta thôi.