• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Ứng cử Mod của diễn dàn ở đâu ?

PhiDam

Lớp mầm
Thành viên
Như tiêu đề bài viết: mình muốn ứng tuyển vị trí Mod của diễn dàn.

Mục đích: Giúp ae giải đáp thắc mắc về ROM, giao lưu trải nghiệm ....v v

trantruong

Lớp lá
Thành viên
chia sẻ nhiều bài viết hay thì tự khắc đc mời, giờ cứ phải có danh mới chia sẻ à :))
tham gia từ tháng 5 mà mới có 7 post thì mod cái gì

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bạn phải chắc chắn là mình biết tất cả về phần cứng cũng như phần mềm, mẹo vặt, online liên tục, giải đáp thắc mắc nhanh, chuẩn, gọn, trình bày đẹp mắt, ngày online nhiều mới được, cứ đi chia sẻ kinh nghiệm là dễ nhất, muốn online thì lên, ko rảnh thì off, như tui đây

PhiDam

Lớp mầm
Thành viên
chia sẻ nhiều bài viết hay thì tự khắc đc mời, giờ cứ phải có danh mới chia sẻ à :))
tham gia từ tháng 5 mà mới có 7 post thì mod cái gì
Post nhiều ít có quan trọng à ? Quan trọng nằm ở chỗ bạn có thực lực hay không ? Post nhiều mà không biết gì cả thì cũng như không :))))

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Post nhiều ít có quan trọng à ? Quan trọng nằm ở chỗ bạn có thực lực hay không ? Post nhiều mà không biết gì cả thì cũng như không :))))
Vậy tôi được gộp vào nhóm không có thực lực không nhể :v

trantruong

Lớp lá
Thành viên
Lục lại post của ông xem có những post nào hay rồi tôi xem :)))
Toàn post hỏi chứ k có post nào chia sẻ mà đòi làm mod :))

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Bên diễn đàn chỉ cần thấy anh em nào hay comment, chia sẽ hỏi đáp cùng anh em cái diễn đàn tự động set mod thôi ạ, chỉ cần đơn giản vậy thôi anh em...
P/S: Mod có lương nha mọi người...haha...lương đủ mua vài ly cafe :love:

Aquarius

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Bên diễn đàn chỉ cần thấy anh em nào hay comment, chia sẽ hỏi đáp cùng anh em cái diễn đàn tự động set mod thôi ạ, chỉ cần đơn giản vậy thôi anh em...
Haha cho bạn 1 ly cf rồi đấy hihi

hoangq9

Lớp lá
Thành viên
Vậy là đi chửi lộn mướn hả ad???
Hồi cấp 3 mình có trong bang hội đòi nợ thuê chửi lộn mướn uýnh ghen giùm không biết có đủ tiêu chí xét tuyển không