• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Thay pin cho Active 1

tuannguyentn

Lớp mầm
Thành viên
chào mọi người
Hiện tại pin con active 1 của mình đã hư rồi. Mình muốn hỏi là nếu mua pin mới cho active 1 thì mua ở chỗ nào đảm bảo vì trên shopee lazada tiki thấy mỗi nơi giá mỗi khác và active 1 thì đã ra lâu quá rồi sợ là pin không còn đảm bảo nữa.
Hoặc có thể thay thế pin Active 1 bằng pin của dòng máy khác không ví dụ như pin của Oppo (mình thấy 1 số video thay pin của samsung bằng pin của Oppo)
Xin cảm ơn

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
chào mọi người
Hiện tại pin con active 1 của mình đã hư rồi. Mình muốn hỏi là nếu mua pin mới cho active 1 thì mua ở chỗ nào đảm bảo vì trên shopee lazada tiki thấy mỗi nơi giá mỗi khác và active 1 thì đã ra lâu quá rồi sợ là pin không còn đảm bảo nữa.
Hoặc có thể thay thế pin Active 1 bằng pin của dòng máy khác không ví dụ như pin của Oppo (mình thấy 1 số video thay pin của samsung bằng pin của Oppo)
Xin cảm ơn
Mua xài đi. Quan trọng shopee chổ bán giá tầm 200k là ngon rồi. Mình xài gần 2 năm còn dùng ngon.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
chào mọi người
Xin cảm ơn
Mình mua ở linhkientranhuynh tphcm shopee

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB