• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Tết này bạn được những gì

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Tôi lên nhà nội dc 30k lì xì xong về nhà ngủ ?

OwenHo

Lớp mầm
Thành viên
Tôi ko về quê dc ở nhà trọ có cái joy 3 bầu bạn chơi game mà con bà nội nó nó đơ cảm ứng hoài đứng yên cho người ta đập tơi bời ức chế quá lên diễn đàn tìm rom để up nhưng chẳng dc gì vì mấy bạn kia toàn ôm file không share Vsmart thì khoá OEM khá cay

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Tôi ko về quê dc ở nhà trọ có cái joy 3 bầu bạn chơi game mà con bà nội nó nó đơ cảm ứng hoài đứng yên cho người ta đập tơi bời ức chế quá lên diễn đàn tìm rom để up nhưng chẳng dc gì vì mấy bạn kia toàn ôm file không share Vsmart thì khoá OEM khá cay
Khổ, còn tui thì mới đi dán cường lực vs mua ốp lưng mới cho con vsmart active 3 sau hơn nữa năm sử dụng, tàn như chữ tàn ??

OwenHo

Lớp mầm
Thành viên
Khổ, còn tui thì mới đi dán cường lực vs mua ốp lưng mới cho con vsmart active 3 sau hơn nữa năm sử dụng, tàn như chữ tàn ??
Ngày nào tôi cũng gửi mail cho Vsmart tha thiết yêu cầu mà ko biết dc ko chắc họ thấy tôi phiền lắm biết vậy mà ức chế quá bạn ơi

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Ukm, mong nổ lực của bạn sẽ có phản hồi tích cực
Ngày nào tôi cũng gửi mail cho Vsmart tha thiết yêu cầu mà ko biết dc ko chắc họ thấy tôi phiền lắm biết vậy mà ức chế quá bạn ơi

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên

Đính kèm

270.9 KB · Lượt xem: 114
    401.4 KB · Lượt xem: 124

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
chiếc vsmart đầu tiên joy 1+ đã ra đi. vừa sạc pin đầy vừa nước vô. kết quả như hình.

Đính kèm

117 KB · Lượt xem: 117

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
chiếc vsmart đầu tiên joy 1+ đã ra đi. vừa sạc pin đầy vừa nước vô. kết quả như hình.
Đen thế, mình thì dán cường lực màn hình ngay miếng cường lực lỗi, nó nhô lên 1 góc, nhìn khó chịu cực

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB