• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Tải lại app hệ thống khi lỡ xóa bằng ladb

Vuha

Lớp lá
Thành viên
Xin chào ae , tôi bt khi ae đọc vào tiêu đề kia sẽ ns tôi gà hay j đó .Nhưng mục đích tôi đăng bài lên nhờ ae giúp là bh tôi muốn tải lại app hệ thống khi lỡ xóa bằng ladb thì phải tải ntn ạ . Ae bt thì chỉ tôi vs ko mất công tôi lại phải reset lại máy ạ huhu. Cụ thể app tôi lỡ xóa là Vscreenshot. Còn mấy app nx của hệ thống tôi cx xóa . 1 Lần nx hy vọng ae cứu huhuhu

exex

Lớp mầm
Thành viên
Xin chào ae , tôi bt khi ae đọc vào tiêu đề kia sẽ ns tôi gà hay j đó .Nhưng mục đích tôi đăng bài lên nhờ ae giúp là bh tôi muốn tải lại app hệ thống khi lỡ xóa bằng ladb thì phải tải ntn ạ . Ae bt thì chỉ tôi vs ko mất công tôi lại phải reset lại máy ạ huhu. Cụ thể app tôi lỡ xóa là Vscreenshot. Còn mấy app nx của hệ thống tôi cx xóa . 1 Lần nx hy vọng ae cứu huhuhu
Google có mà

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
dùng 1 app quản lý file nào đó có thể hiển thị các file hệ thống, vd file manager + rồi vào thư mục system/priv-app

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB