• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp Sạc pin vào chậm

ledinhtan1991

Lớp mầm
Thành viên
Hum trc cập nhập phần mềm vos 2.5 tự nhiên sạc pin lâu hơn hẳn... Bình thường lướt Facebook sạc pin vẫn tăng.. Bây h sạc pin mà lướt còn bị tụt ... Đỉnh điểm hum qua sạc qua đêm từ 15% đến sáng chỉ dc 80% ko đầy dc pin.. Cắm sạc Vẫn báo sạc bt..xin hỏi lỗi này là phần mềm hay gì vậy...

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Hum trc cập nhập phần mềm vos 2.5 tự nhiên sạc pin lâu hơn hẳn... Bình thường lướt Facebook sạc pin vẫn tăng.. Bây h sạc pin mà lướt còn bị tụt ... Đỉnh điểm hum qua sạc qua đêm từ 15% đến sáng chỉ dc 80% ko đầy dc pin.. Cắm sạc Vẫn báo sạc bt..xin hỏi lỗi này là phần mềm hay gì vậy...
Bạn thử cục sạc khác chưa?

hoangnam

Moderator
Thành viên
Không có live test, khi sạc tắt hết wifi đừng để màn hình sáng sạc lại thử bạn...
Bữa con joy 3 bị lỗi sạc nhưng con live thì không bị lỗi này.
Sạc qua đêm mà chỉ 80% là có vấn đề, check lại lần nũa còn lỗi ra TTBH đi bác.

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Từ bữa cập nhật đến nay con Live của mình cũng đã sạc mấy lần, mình thấy vẫn bình thường như những bản cập nhật trước, tốc độ vào pin và nhiệt độ cũng vậy ko thấy thay đổi. Cũng có thể lỗi do phần mềm chỉ xảy ra ở một số máy, nhưng bạn nên kiểm tra lại củ sạc và cáp nha.

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB