• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Review bảo hành, đổi trả điện thoại Vsmart tại TTBH

ngochang

Moderator
Thành viên
Kể chuyện đi bảo hành

Chả là mình có cái Act3 bị lỗi nóng máy hao pin như stt trc đã nhắc đến đó .
Dù làm mọi cách vẫn k cải thiện cuối cùng quyết định khăn gói đem em nó lên phố bh ?
Mình chạy lên Vsmart care ở Vincom cộng hoà.

Đầu tiên là trung tâm khá nhỏ do nằm trong Vincom ,nhân viên thân thiện nhiệt tình .
Bạn nhân viên nữ và anh kt đã hỗ trợ kt máy và đổi máy mới rất nhanh khi biết mình đi xa tới nói là để tránh mấy công mình ( ok duyệt ) ...
?Cùng vs mình còn có 1 anh đc đổi Vsmart joy3 sau khi test máy thì ảnh nói màn hình máy bị ám vàng k đẹp bằng máy cũ,ngay lập tức anh kĩ thuật cho khui máy mới nói rằng chừng nào a này hài lòng thì thôi ( cái này bất ngờ nha ?)
>>>Quay lại mình sau khi đổi máy đi về trong niềm hân hon vui sướng về nhà test máy mới phát hiện ra em nó bị bệnh bắt wifi cực kì kém kiểu như ngồi sât bên bắt đc 1vạch và chậm rì.????buồn
Và hôm.nay ...>>> su 2 lần đi bh mình lại mới lên đổi đc máy mới về lần này thì ngon r tuy rằng hơi vất vả nhưng cái haì lòng nhất là cách cskh của một hãng đt con non trẻ đã làm rất tốt lấy đc thiện cảm của người dùng tuy rằng vấn đề về chất lượng cần đc cải thiện và kiểm soát tốt hơn .chúc Vsmart phát triển và mở rộng trung tâm cskh ra 64 tỉnh tp.
?Bài viết mong tạo động lực cho ae mạnh dạn đi bh và thêm tinh thần ủng hộ hàng Việt sánh vai với samsung và đt Tq .
?Và cảm ơn anh KT và bn nhân viên trong ảnh( sor vì chụp k phép?) nếu có trong Gr đã hỗ trợ nhiệt tình thân thiện.

Bài viết trích từ bạn Long Nguyên trên Vsmart Fans Club

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB