• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp Quay phim màn hình

Mấy bác có thể chỉ giúp em được không ạ, em quay màn hình vẫn phải dùng âm thanh thu từ mic

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Xem đính kèm 2594
Mấy bác có thể chỉ giúp em được không ạ, em quay màn hình vẫn phải dùng âm thanh thu từ mic
Hiện tại trình quay màn hình của Vsmart chỉ ghi âm thanh qua mic. Bạn muốn ghi âm thanh hệ thống thì dùng phần mềm ngoài. Tham khảo phần mềm này nhé

DuanDC

Lớp mầm
Thành viên
Hiện tại trình quay màn hình của Vsmart chỉ ghi âm thanh qua mic. Bạn muốn ghi âm thanh hệ thống thì dùng phần mềm ngoài. Tham khảo phần mềm này nhé
Cảm ơn bạn.

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Lên androi 10 là có thể dùng app bên ngoài để thu từ hệ thống, còn dưới androi 10 là sẽ không được nha, để bạn không biết rồi tải máy androi thấp xong lại kêu ca

DuanDC

Lớp mầm
Thành viên
Lên androi 10 là có thể dùng app bên ngoài để thu từ hệ thống, còn dưới androi 10 là sẽ không được nha, để bạn không biết rồi tải máy androi thấp xong lại kêu ca
À. Cảm ơn bạn, mình đang dùng aris, từ miui qua nên còn bỡ ngỡ ?. Đã thử và thành công.

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
À. Cảm ơn bạn, mình đang dùng aris, từ miui qua nên còn bỡ ngỡ ?. Đã thử và thành công.
Ừm, mình đang cho bạn một chút kiến thức mà lúc trước mình bị, bây giờ biết rồi nên thấy ai không biết là mình nói ngay

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB