• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp Muốn chỉ hiện 1 SIM trong ứng dụng gọi điện

dnguyen1987

Lớp mầm
Thành viên
Hi mọi người, mình đang xài Vsmart Live, lần đầu xài 2 SIM: 1 SIM gọi, 1 SIM Data không gọi đc nên muốn chỉ hiện 1 nút gọi trong ứng dụng gọi điện mà không biết có chỉnh như vậy được không?

cyberat

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Vô cài đặt, dưới chỗ kết nối, vô đó có chỗ cho chỉnh, mà cụ thể thì quên rồi

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Hi mọi người, mình đang xài Vsmart Live, lần đầu xài 2 SIM: 1 SIM gọi, 1 SIM Data không gọi đc nên muốn chỉ hiện 1 nút gọi trong ứng dụng gọi điện mà không biết có chỉnh như vậy được không?
Tháo sim rồi lắp lại có cái bản thông báo chọn sim đó, chọn rồi là được hay gì mình quên mất rồi

dnguyen1987

Lớp mầm
Thành viên
Mình chọn vài chỉnh trong đó mà chỉ là ưu tiên dùng SIM nào để gọi thôi chứ nó vẫn hiện 2 nút gọi tương ứng 2 SIM trong máy

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình chọn vài chỉnh trong đó mà chỉ là ưu tiên dùng SIM nào để gọi thôi chứ nó vẫn hiện 2 nút gọi tương ứng 2 SIM trong máy
Vậy chắc không có ẩn nút đó đâu bạn, dù không gọi được nhưng nó vẫn sẽ hiện ra để bạn có kiểm tra sim được, chứ ẩn đi thì chỉ có cách tắt ổ sim thôi

dnguyen1987

Lớp mầm
Thành viên
Vậy chắc không có ẩn nút đó đâu bạn, dù không gọi được nhưng nó vẫn sẽ hiện ra để bạn có kiểm tra sim được, chứ ẩn đi thì chỉ có cách tắt ổ sim thôi
Haizz, chán nhỉ, dù sao cái SIM kia cũng ko gọi đc hiện vô nhìn xấu đội hình :D

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB