• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Mời download bộ hình nền Vsmart chất lượng Full HD, 2K siêu đẹp

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Mình có tổng hợp lại toàn bộ các hình nền chất lượng cao đang có trên kho hình nền của Vsmart, các hình nền này thì chỉ các bạn đang sử dụng VOS 2.5 thì mới có thể tải về được trên điện thoại bởi những bạn VOS 2.0 sẽ không có tính năng cài hình nền, theme từ kho hình nền.

Vì vậy mình đã lấy cái hình nền này trên kho hình nền của Vsmart về và sẽ để link hình nền bản gốc để những bạn nào VOS 2.0 trở xuống có thể dễ dàng Download về điện thoại và cài làm hình nền.
Những bạn nào dùng điện thoại khác như Samsung, Xiaomi, Oppo... cũng đều có thể tải các hình nền bên dưới về sử dụng nhé.

Đa phần các hình nền của Vsmart đều có chất lượng cao từ độ phân giản 2k trở lên nên rất đẹp và sắc nét mời mọi người xem qua các hình nền tiêu biểu dưới đây.

Còn rất nhiều hình ảnh đẹp khác mời các bạn tải về toàn bộ hình nền Vsmart tại link dưới đây:
Sau khi tải hình về nếu bạn chưa biết cách thiết lập hình nền trên điện thoại Vsmart thì có thể xem hướng dẫn 2 cách bên dưới đây:
Chúc anh em thành công, nếu có thắc mắc chia sẽ gì đừng quên tham gia diễn đàn Vsmart Việt Nam tại địa chỉ https://vsfan.vn/forums/ nhé.

Nguồn hình ảnh Vsmart

Sửa lần cuối: