• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Bình chọn MỚI : Chơi Genshin Impact trên đám mây (cho máy yếu)

Cần thiết để chia sẻ không?

• Bình chọn: 0 0.0%
  • Ko

Bình chọn: 0 0.0%
  • Bình chọn: 1 100.0%

• Số thành viên bình chọn
    1

Liu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Thằng bạn em mới chỉ cho cách này. Sau 1 ngày nghiên cứu, cuối cùng cũng xong rồi. Kết quả cực khả quan (vẫn con Star 4 ;) ):
Nếu các bác nào máy yếu cần cái này thì vote cho em để em chia sẻ nha.

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Khi chơi nó tải bao nhiêu kb trên giây vậy bác, nó mà kéo 2 3 mb trên giây thì chịu thua

Liu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Khi chơi nó tải bao nhiêu kb trên giây vậy bác, nó mà kéo 2 3 mb trên giây thì chịu thua
Cái này phụ thuộc vào đường truyền mạng ạ. Tất cả dữ liệu game hay quá trình xử lý đều do máy chủ làm hết. Máy mình chỉ còn việc nhận ohaafn còn lại qua mạng. Nếu mạng kém thì nó đứng hình ngay.

Ứng dụng em dùng có tên chữ khựa ở thứ 3.
Điểm yếu là do máy nhận hết mọi thứ từ máy chủ nên dùng dữ liệu rất tốn. ?

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Cái này phụ thuộc vào đường truyền mạng ạ. Tất cả dữ liệu game hay quá trình xử lý đều do máy chủ làm hết. Máy mình chỉ còn việc nhận ohaafn còn lại qua mạng. Nếu mạng kém thì nó đứng hình ngay.
Xem đính kèm 4573

Ứng dụng em dùng có tên chữ khựa ở thứ 3.
Điểm yếu là do máy nhận hết mọi thứ từ máy chủ nên dùng dữ liệu rất tốn. ?
Chắc mình cũng nên cài dùng khi đánh boss tuần đồ gì, kỹ năng thì đầy mình mà máy lag không chơi đúng với thực lực, mình cũng tìm hiểu một chút về nó nãy giờ, thấy cũng dễ làm, nếu có người hứng thú thì nên chia sẻ cho mọi người cùng có trải nghiệm tốt hơn

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Đã dùng thử ứng dụng rồi, hơi khó dùng với phải mua VIP mới dùng được.
Mình thì ko đăng nhập được vào game luôn, bữa nào có wifi thử lại

Liu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Đã dùng thử ứng dụng rồi, hơi khó dùng với phải mua VIP mới dùng được.
Không hẳn. Em đọc thấy hôm nay ứng dụng mới điều chỉnh thời gian chơi. Mình được chơi 1 tiếng + quay nhận thêm tối đa 2 tiếng. 3 ngày đầu đăng ký được chơi thoải mái.

___Trang_Miu___

Mod & Support
Hỗ trợ về ROM, Root
Thành viên
Không hẳn. Em đọc thấy hôm nay ứng dụng mới điều chỉnh thời gian chơi. Mình được chơi 1 tiếng + quay nhận thêm tối đa 2 tiếng. 3 ngày đầu đăng ký được chơi thoải mái.
cái nữa là không dùng số điện thoại Việt Nam để đăng ký được. nếu muốn mua vip thì phải có Wechat ?. bất tiện lắm luôn

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB