• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp Mình hỏi về con Joy3 ạ?

KhuuMinhHuy

Lớp mầm
Thành viên
1. KHI MÌNH MUA MÁY MỚI VỀ MÌNH VÀO GMAIL ĐỂ ĐĂNG KÝ VINID NHƯNG KHI NÓ KÊU ĐIỀN MÃ OTP GÌ ĐÓ THÌ ĐIỆN THOẠI HAY ỨNG DỤNG GMAIL NÓ KHÔNG PHẢN HỒI MÃ VỀ CHO MÌNH

2. MÌNH LÊN CHPLAY TẢI ỨNG DỤNG VỀ MÁY TẠI SAO KHI THOÁT RA MÀN HÌNH CHÍNH NÓ KHÔNG HIỂN THỊ ỨNG DỤNG CÀI ĐẶC

Ở GÓC TRÊN MÀN HÌNH MÌNH TẢI ỨNG DỤNG TẠI SAO NÓ KHÔNG HIỆN THỊ ỨNG DỤNG ĐANG CÀI ĐẶT MÀ CHỈ THẤY CÁI MÁY QUAY THÔI.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
1. KHI MÌNH MUA MÁY MỚI VỀ MÌNH VÀO GMAIL ĐỂ ĐĂNG KÝ VINID NHƯNG KHI NÓ KÊU ĐIỀN MÃ OTP GÌ ĐÓ THÌ ĐIỆN THOẠI HAY ỨNG DỤNG GMAIL NÓ KHÔNG PHẢN HỒI MÃ VỀ CHO MÌNH
Đây là bạn đang ký tài khoản VinID để sao lưu dữ liệu hoặc để sử dụng các tính năng, ứng dụng trên Vsmart như : cài theme, hình nền, sử dụng Vsmessage...bạn vào đúng gmail không đúng là sẽ có mã, xem ở thư mục khác trong gmail thử.
2. MÌNH LÊN CHPLAY TẢI ỨNG DỤNG VỀ MÁY TẠI SAO KHI THOÁT RA MÀN HÌNH CHÍNH NÓ KHÔNG HIỂN THỊ ỨNG DỤNG CÀI ĐẶC
Bạn tải đã thành côgn chưa? nếu tải xong bấm Mở đc là thành công rồi.
Bạn có thể đang dùng VOS 2.5, vuốt qua trái là danh sách ứng dụng mà nhỉ? chụp ảnh màn hình danh sách ứng dụng mình xem thử?

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bác muốn nhận mã thì update gmail mới.
Còn không thì bác vào gmail trên google chorme đó là được à. Chplay: Bác gõ gmail rồi update thôi mà. Do bác không bật cập nhật ứng dụng trên wifi nên không thấy.

KhuuMinhHuy

Lớp mầm
Thành viên
Đây là bạn đang ký tài khoản VinID để sao lưu dữ liệu hoặc để sử dụng các tính năng, ứng dụng trên Vsmart như : cài theme, hình nền, sử dụng Vsmessage...bạn vào đúng gmail không đúng là sẽ có mã, xem ở thư mục khác trong gmail thử.

Bạn tải đã thành côgn chưa? nếu tải xong bấm Mở đc là thành công rồi.
Bạn có thể đang dùng VOS 2.5, vuốt qua trái là danh sách ứng dụng mà nhỉ? chụp ảnh màn hình danh sách ứng dụng mình xem thử?
Không mình gặp vắn đề về mục 1 mình đã ấn đúng gmail vào vinid nhưng mình không nhận được mã (thông báo mã ấy) nhưng khi mòn vào gmail thì nó lại gửi vào đấy

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên

Xem đính kèm 1070

Ở GÓC TRÊN MÀN HÌNH MÌNH TẢI ỨNG DỤNG TẠI SAO NÓ KHÔNG HIỆN THỊ ỨNG DỤNG ĐANG CÀI ĐẶT MÀ CHỈ THẤY CÁI MÁY QUAY THÔI.
Ứng dụng đang còn xếp hàng đợi, vì máy mới mua nên các ứng dụng khác đang cập nhật, chưa tới cái bạn cần

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB