• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Thảo luận Máy luôn báo vclipboard đã dừng

NguyenHieu

Lớp mầm
Thành viên
Em chào các anh chị ạ. Hiện tại em đang dùng vsmart live, khoảng 2 tuần trở lại đây máy em luôn có thông báo như thế này ạ. Em không biết máy bị gì và không biết phải khắc phục như thế nào ạ. Mọi người có thể hỗ trợ em được không ạ?

Câu trả lời tốt nhất
Em chào các anh chị ạ. Hiện tại em đang dùng vsmart live, khoảng 2 tuần trở lại đây máy em luôn có thông báo như thế này ạ. Em không biết máy bị gì và không biết phải khắc phục như thế nào ạ. Mọi người có thể hỗ trợ em được không ạ?
Xem đính kèm 3197
Chắc là bạn mới cập nhật bản vá, trong quá trình cập nhật có thể đã làm bộ nhớ của vclipboard bị lỗi. Bạn xóa bộ nhớ vclipboard đi
Cài đặt > Ừng dụng > Xem tất cả ứng dụng > 3 chấm trên phải > Hiển thị ứng dụng hệ thống > Vclipboard > Bộ nhớ và bộ nhớ đệm > Xoá bộ nhớ

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Xem đính kèm 3197
Chắc là bạn mới cập nhật bản vá, trong quá trình cập nhật có thể đã làm bộ nhớ của vclipboard bị lỗi. Bạn xóa bộ nhớ vclipboard đi
Cài đặt > Ừng dụng > Xem tất cả ứng dụng > 3 chấm trên phải > Hiển thị ứng dụng hệ thống > Vclipboard > Bộ nhớ và bộ nhớ đệm > Xoá bộ nhớ

Câu trả lời tốt nhất

trongvn

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Xem đính kèm 3197
reset lại xem dc ko nha,không đc thì cần chạy lại phần mềm inbox :D

NguyenHieu

Lớp mầm
Thành viên
reset lại xem dc ko nha,không đc thì cần chạy lại phần mềm inbox :D
Máy em từ hôm anh đưa lời khuyên đến giờ không còn xảy ra tình trạng như vậy nữa. Em cảm ơn ạ

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB