• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

lỗi wifi trên vsmart live

nguyenphong

Lớp mầm
Thành viên
tình hình là các bác có bị giống em không ạ ?
em dùng vsmart live vẫn có hiện tượng mất wifi 10 đến 20 giây rồi có lại . dù đã cập nhập bản vá lỗi VOS 3.0 mới nhất rồi đó ạ :cry::cry::cry::cry:

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
tình hình là các bác có bị giống em không ạ ?
em dùng vsmart live vẫn có hiện tượng mất wifi 10 đến 20 giây rồi có lại . dù đã cập nhập bản vá lỗi VOS 3.0 mới nhất rồi đó ạ :cry::cry::cry::cry:
Chắc chưa cải thiện bắt wifi. Nên bắt còn kém.
Với lại mạng đôi lúc cũng chập chờn bắt không được.

nguyenphong

Lớp mầm
Thành viên
Chắc chưa cải thiện bắt wifi. Nên bắt còn kém.
Với lại mạng đôi lúc cũng chập chờn bắt không được.
lúc đầu em cũng nghĩ như bác . nhưng ngay cạnh moden wifi luôn cũng bị mất tín hiệu bác ạ . tình trạng thường xuyên xảy ra luôn .
đành chờ bản cập nhật kế tiếp :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
lúc đầu em cũng nghĩ như bác . nhưng ngay cạnh moden wifi luôn cũng bị mất tín hiệu bác ạ . tình trạng thường xuyên xảy ra luôn .
đành chờ bản cập nhật kế tiếp :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Vsmart bắt sóng kém thật mà.

anhcan

Lớp mầm
Thành viên
Active 3 cũng bị. Chập chờn lúc rớt lúc ko. Nhất là chơi game là bị liên tục. Rớt wifi khoang 3,5 giây rồi connect lại

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Active 3 cũng bị. Chập chờn lúc rớt lúc ko. Nhất là chơi game là bị liên tục. Rớt wifi khoang 3,5 giây rồi connect lại
Nên support bằng mạng 4g, mở tuỳ chọn cho nhà phát triển lên tìm phần dữ liệu di động luôn bật với hạn chế quét tìm wifi, mở hết lên, xong đăng ký 1 gói 4g nhẹ nhàng rồi dùng, nó vừa rớt wifi là mạng nhảy vào luôn, delay không cao như lúc chưa bật, và yên tâm là khi tắt dữ liệu di động thì nó sẽ không chạy ngầm như tên chức năng đâu, khi không cần cứ với tay tắt 4g rồi xem phim bằng wifi, chơi game lại bật lên, đơn giản

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB