• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi sạc pin trên Vsmart Joy3

AnhTuan95

Lớp mầm
Thành viên
Chào anh em, mình mua máy Joy3 bản 4/64.
Lần thứ nhất thì sau gần 1 tháng phần nhựa giữa camera và vân tay bị lỏng, sờ lên nghe tiếng, lồi lõm và mình đã đổi.
Lần này sau khi đổi đc gần 1 tháng thì lại gaepj vấn đề về pin, sạc lên đến 78% thì k sạc đc nữa, báo nóng, không còn hiển thị sạc nhanh nữa.
Mình rất yêu hàng Việt, nhưng đã 2 lần Vsmart làm mình thất vọng, liệu mình có thể tiếp tục tin tưởng nữa hay không đây???

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Chào anh em, mình mua máy Joy3 bản 4/64.
Lần thứ nhất thì sau gần 1 tháng phần nhựa giữa camera và vân tay bị lỏng, sờ lên nghe tiếng, lồi lõm và mình đã đổi.
Lần này sau khi đổi đc gần 1 tháng thì lại gaepj vấn đề về pin, sạc lên đến 78% thì k sạc đc nữa, báo nóng, không còn hiển thị sạc nhanh nữa.
Mình rất yêu hàng Việt, nhưng đã 2 lần Vsmart làm mình thất vọng, liệu mình có thể tiếp tục tin tưởng nữa hay không đây???
Ai bảo tin tưởng chi. Nói đùa tí thôi. Nói chung, vsmart chưa thật sự ổn định. Vì mới nỗi lên 2 năm nay. Sao bằng các đàn anh samsung, oppo... Sân nhà còn chưa thống trị mà. Bạn cũng hiểu như thế đi. Lỗi là điều không thể tránh. Yêu thì tin tưởng đi từ từ sẽ ổn. Mình cũng ủng hộ 3 con rồi, tạm chưa thấy lỗi lớn (2 con đời đầu, 1 con joy 3).

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB