• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi rơi rớt mạng

MinhThinh

Lớp lá
Thành viên
Từ khi mua đến giờ dùng chả sao đến hôm nay nổi hứng nên mình tải lq về chơi mà chả hiểu sao mạng k ổn định lúc nhảy lên cả 200 mấy ping lúc thì tự nhiên mất mạng, vậy nên mình chuyển sang dùng gói liên quân Viettel đăng kí tốn 2000 nghìn đồng vào thì lúc đầu ping không trồi sụt mà chỉ xảy ra hiện tượng mất mạng, mình phải tắt bật dữ liệu lại để có mạng trở lại. Mọi người có cách nào cứu chữa tình trạng này k ạ

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Từ khi mua đến giờ dùng chả sao đến hôm nay nổi hứng nên mình tải lq về chơi mà chả hiểu sao mạng k ổn định lúc nhảy lên cả 200 mấy ping lúc thì tự nhiên mất mạng, vậy nên mình chuyển sang dùng gói liên quân Viettel đăng kí tốn 2000 nghìn đồng vào thì lúc đầu ping không trồi sụt mà chỉ xảy ra hiện tượng mất mạng, mình phải tắt bật dữ liệu lại để có mạng trở lại. Mọi người có cách nào cứu chữa tình trạng này k ạ
Active 3 chơi liên quân nên đăng kí 4g và ra ngoài trời chơi, wifi mạnh tới đâu cũng lag với rớt à, khuyên thật, cứ ra ngoài trống trải ngồi chơi nha, active 3 ko dành cho chơi game đâu ?

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB