• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Lỗi kết nối Wifi khi up lên VOS 3.0

KenZ

Lớp mầm
Thành viên
Vs live 6/64 vừa up lên 3.0 trưa nay thì ko thể kết nối mạng wifi. Kết nối vào wifi báo lỗi "không thể lưu mạng" -> "không thể kết nối với mạng". Bác nào biết cách khắc phục hướng dẫn em với.

Thu0nght990

Lớp lá
Thành viên
Mình kết nối đc nhưng lúc mất lúc có trong khi máy khác vẫn dùng bình thường. Mình hiển thị là có kết nối nhưng ko có internet. 3.0 chán thật

KenZ

Lớp mầm
Thành viên
Mình kết nối đc nhưng lúc mất lúc có trong khi máy khác vẫn dùng bình thường. Mình hiển thị là có kết nối nhưng ko có internet. 3.0 chán thật
Cài lại thôi bác ơi, em thử đủ cách ko cách nào được, buộc phải khôi phục cài đặt gốc. Xong vẫn là bản VOS 3.0

Shin

Lớp mầm
Thành viên
Hôm qua em đi siêu thị mà ko thể kết nối wifi được. Nó cứ ghi " đã kết nối, không có internet" là sao ạ mọi người chỉ em cách khắc phục với

KenZ

Lớp mầm
Thành viên
Hôm qua em đi siêu thị mà ko thể kết nối wifi được. Nó cứ ghi " đã kết nối, không có internet" là sao ạ mọi người chỉ em cách khắc phục với
Khả năng cao là mạng đấy không có internet thật. Nếu không thì bác thử đặt lại hệ thống mạng xem được không.

Shin

Lớp mầm
Thành viên

Khả năng cao là mạng đấy không có internet thật. Nếu không thì bác thử đặt lại hệ thống mạng xem được không.
Mạng của siêu thị rất mạnh, mọi người xài được còn mình ko cứ " đã kết nối, ko có internet" tức

Ryu

Lớp mẫu giáo
Thành viên

Mạng của siêu thị rất mạnh, mọi người xài được còn mình ko cứ " đã kết nối, ko có internet" tức
Kết nối và k có internet hầu như là do modern mạng đèn chỗ internet nó k sáng cái cục wifi nhà tui bị vậy mấy lần

KenZ

Lớp mầm
Thành viên
Lên diễn đàn mới thấy máy mình ít lỗi hơn máy ngta hẳn
Máy em dùng cũng bình thường, hôm qua tự dưng up lên 3.0 mới bị lỗi wifi. Hôm nay chạy khôi phục cài đặt gốc thì cơ bản lại ngon rồi, để dùng vài hôm xem có ngon hơn bản trước không.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Nhà mạng siêu thị thường bắt bắt nhập bạn à. Bạn kết nối xong, phải vào ứng dụng google: nó bảo bạn nhập số điện thoại hoặc địa chỉ. Lấy số để sau này nó gửi quảng cáo hàng cho bạn qua số điện thoại!

Shin

Lớp mầm
Thành viên
Nhà mạng siêu thị thường bắt bắt nhập bạn à. Bạn kết nối xong, phải vào ứng dụng google: nó bảo bạn nhập số điện thoại hoặc địa chỉ. Lấy số để sau này nó gửi quảng cáo hàng cho bạn qua số điện thoại!
Dạ mạng siêu thị chỗ em ko cần mật khẩu, bạn em nó vẫn xài đc mà Live thì ko đc ạ

Minh431

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Vs live 6/64 vừa up lên 3.0 trưa nay thì ko thể kết nối mạng wifi. Kết nối vào wifi báo lỗi "không thể lưu mạng" -> "không thể kết nối với mạng". Bác nào biết cách khắc phục hướng dẫn em với.Xem đính kèm 1608Xem đính kèm 1609
Trộm vía! Máy mình cũng như của bạn, vẫn kết nối được với wifi đã lưu, nhưng chuyển mạng wifi thì siêu chậm! Mất 30s -60s khi chuyển từ wifi phòng ngủ sang wifi phòng khách.