• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Đăng Nhập Tài Khoản GG

Leduchoainam

Lớp mầm
Thành viên
tình hình là khôi phục cài đặt gốc sau khi nâng cấp bản update mới thì bị lỗi này. Thay vì hiện con mắt để nhấn vào thấy mã thì lại hiện cái ô vuông (chỗ màu vàng) như thời 0.4. Rất là xì tu bịt phôn. ACE diễn đàn cho hỏi khắc phục về con mắt như nào.

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
tình hình là khôi phục cài đặt gốc sau khi nâng cấp bản update mới thì bị lỗi này. Thay vì hiện con mắt để nhấn vào thấy mã thì lại hiện cái ô vuông (chỗ màu vàng) như thời 0.4. Rất là xì tu bịt phôn. ACE diễn đàn cho hỏi khắc phục về con mắt như nào.Xem đính kèm 2828
Lỗi gì, bị hiện tượng gì, bạn nói như mớ ngủ bố tui cũng chã biết thế nào, còn cái con mắt kia hình như từ đời androi cũ hay gì rồi

Leduchoainam

Lớp mầm
Thành viên
Lỗi gì, bị hiện tượng gì, bạn nói như mớ ngủ bố tui cũng chã biết thế nào, còn cái con mắt kia hình như từ đời androi cũ hay gì rồi
lỗi ghi rõ như thế mà mod bảo là ko hỉu. Nó biến từ con mắt ( nhấn vào hiện pass khi nhập ) thành cái ô vuông hiển thị mật khẩu.

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Đây là do version của gg lúc này lúc khác nên sẽ hay vậy, bạn muốn ý kiến chắc phải lên Google rồi ?, mình thì dùng sao cũng được

tiykuma

Lớp mầm
Thành viên
Máy nào cũng vậy nha bạn? Tự nhiên bạn bảo stupid phone chỉ vì cái ô hiện mật khẩu? Với chỉ t.lập một lần thôi mà :v

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB