• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Lỗi cuộc gọi trên vsmart Active3

Nxuanhuu

Lớp lá
Thành viên
Xin chào cả nhà mìn đang dùng Vsmart Active 3 đã up nên VOS 3.0 nhưng mình vẫn bị lỗi cuộc gọi (nghe thì tốt nhưng đầu dây bên kia nghe lúc được lúc không )rất bực mình.
Mong các mod và bên team Vsmart Active 3 sớm khắc phục và khắc phục.
Chúc Vsmart luôn xứng danh hàng việt chất lượng và tinh thân phục vụ chăm sóc khách hàng

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Xin chào cả nhà mìn đang dùng Vsmart Active 3 đã up nên VOS 3.0 nhưng mình vẫn bị lỗi cuộc gọi (nghe thì tốt nhưng đầu dây bên kia nghe lúc được lúc không )rất bực mình.
Mong các mod và bên team Vsmart Active 3 sớm khắc phục và khắc phục.
Chúc Vsmart luôn xứng danh hàng việt chất lượng và tinh thân phục vụ chăm sóc khách hàng
Vinaphone dạo này lỗi trên Vsmart. Hông biết bạn xài sim gì thế?

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình xài bình thường chã gặp lỗi gì luôn ấy, chắc do ăn ở

Tuanle720

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Mình xài bình thường chã gặp lỗi gì luôn ấy, chắc do ăn ở
Nói thế mất tình cảm bạn lỗi thì có người này bị người kia không bị . hàng vsmart không phải ai mua cũng bị lỗi chỉ có một số người bị . cũng có thể lúc 2.5 không bị lên 3.0 lại bị nói chung chả biết thế nào

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Nói thế mất tình cảm bạn lỗi thì có người này bị người kia không bị . hàng vsmart không phải ai mua cũng bị lỗi chỉ có một số người bị . cũng có thể lúc 2.5 không bị lên 3.0 lại bị nói chung chả biết thế nào
Ừm mình thì vui thôi, không có ý xấu đâu, nhưng hơi thắc mắc là sao ai cũng có lỗi mà máy mình thì không nhỉ :v

Tuanle720

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Ừm mình thì vui thôi, không có ý xấu đâu, nhưng hơi thắc mắc là sao ai cũng có lỗi mà máy mình thì không nhỉ :v
Bạn có biết câu hên hơn hay không ta .có thể bạn hên mà

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB