• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

LỖI CẢM ỨNG ACTIVE 1 AI GIẢI ĐÁP GIÚP MÌNH VỚI

voqua

Lớp mầm
Thành viên
ĐIỆN THOẠI MÌNH DÙNG ĐƯỢC CHƯA ĐẦY 1 NĂM XUẤT HIỆN TÌNH TRẠNG LOẠN CẢM ỨNG TẮT MÀN HÌNH MỞ LẠI DÙNG 2-3P THÌ BỊ LẠI ? VỚI LẠI VỪA CẮM SẠC VỪA DÙNG THÌ NÓ LẠI BÌNH THƯỜNG ?

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
ĐIỆN THOẠI MÌNH DÙNG ĐƯỢC CHƯA ĐẦY 1 NĂM XUẤT HIỆN TÌNH TRẠNG LOẠN CẢM ỨNG TẮT MÀN HÌNH MỞ LẠI DÙNG 2-3P THÌ BỊ LẠI ? VỚI LẠI VỪA CẮM SẠC VỪA DÙNG THÌ NÓ LẠI BÌNH THƯỜNG ?
Thường cắm sạc xài bị loạn cảm ứng bạn lại ngược. Ca này khó. Nếu bị liên tục ra trung tâm Vsmart kiểm tra nhé bạn.

ThuanTam

Lớp mầm
Thành viên
Tôi cũng bị vậy, không thấy Update hệ điều hành xử lý lỗi gì cả, giờ vứt cho con nghịch, giờ ai hỏi mua điện thoại gì không dám tư vấn mua vsmart nữa, công nhận giá cạnh tranh mà chất lượng như này thì chịu

TimTini

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Tôi cũng bị vậy, không thấy Update hệ điều hành xử lý lỗi gì cả, giờ vứt cho con nghịch, giờ ai hỏi mua điện thoại gì không dám tư vấn mua vsmart nữa, công nhận giá cạnh tranh mà chất lượng như này thì chịu
Phần cứng thì ổn, còn ROM thì lỗi xấp mặt.

anhtientran

Lớp mầm
Thành viên
Mình mua tặng bố 1 con Vsmart active 1 & tặng mẹ 1 con Redmi note 7 từ tháng 08/2020, lúc đầu tính mua 1 cặp Redmi note 7 nhưng sau nghĩ " người Việt dùng hàng Việt " nên mua ủng hộ Vsmart. Hiện tại Redmi note 7 vẫn dùng ổn định, đợt này thấy bố ít sử dụng máy, mình kiểm tra mới hỏi bố máy bị lâu chưa thì bố nói là bị từ đầu năm nay đến giờ - máy đơ loạn cảm ứng không thao tác được, phải tắt màn hình mở lại mới dùng được 1 tí rồi bị lại, mic chập chờn nghe gọi cực kì khó chịu. Nói chung thất vọng về máy.

voqua

Lớp mầm
Thành viên
mình có đem tới nhà sản xuất chưa rớt lần nào màn hình còn y như mới cạnh thì có xướt xướt xíu do mình dùng gần 1 năm rồi mà trung tâm bảo hành lại bảo mình thay màn hình hết 1tr2 nên mình không thay giờ không chơi game gì được nó bị loạn cảm ứng :)) nói chung mình khá thất vọng về dịch vụ của vsmart :))

tuanbq

Lớp mầm
Thành viên
Thường cắm sạc xài bị loạn cảm ứng bạn lại ngược. Ca này khó. Nếu bị liên tục ra trung tâm Vsmart kiểm tra nhé bạn.
mình dùng Vsmart active 1 cũng bị tình trạng này, cắm sạc lên thì hết loạn cảm ứng. ai bị thế này ko giúp mình cái, hay máy bị lỗi phần mềm nhỉ

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
mình dùng Vsmart active 1 cũng bị tình trạng này, cắm sạc lên thì hết loạn cảm ứng. ai bị thế này ko giúp mình cái, hay máy bị lỗi phần mềm nhỉ
Củ sạc kém chất lượng đấy, đổi gấp, hỏng máy, hay tệ hơn là nổ máy, mấy vụ nổ điện thoại khi sạc chủ yếu là nguyên nhân này đấy

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB