• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Loa Live có tiếng kêu tách tách

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Cứ khoảng 15s có tiếng kêu tách tách nhỏ phát ra từ loa của live 4 ghe rất khó chịu
Bị chung live 4 rồi, chờ thôi bạn, may tui active 3 ngon nên chưa bị gì quá tầm kiểm soát, chỉ gần đây bị lỗi xoay màn hình thôi

Kienleee

Lớp mầm
Thành viên
Bị chung live 4 rồi, chờ thôi bạn, may tui active 3 ngon nên chưa bị gì quá tầm kiểm soát, chỉ gần đây bị lỗi xoay màn hình thôi
Chờ là chờ gì vậy b ? Mình mới mua con live 4 xong cũng bị vậy á. Khó chịu. Liệu cập nhật phần mềm có xly dc ko nhỉ ?

Kienleee

Lớp mầm
Thành viên
Chờ là chờ gì vậy b ? Mình mới mua con live 4 xong cũng bị vậy á. Khó chịu. Liệu cập nhật phần mềm có xly dc ko nhỉ ?

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Chờ là chờ cập nhật phần mềm ấy, có thông tin diễn đàn sẽ thông báo ngay, bạn chờ không nổi thì thử đổi 1 em live 4 khác dùng xem, có thể không phải ai cũng bị á, mình không chắc nữa