• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi lbỏ điện thoại vào túi là sáng màn hình !

Vinh102

Lớp mầm
Thành viên
mình rất ức chế cái ni lắm lun . đt mình cài vân tay với mã pin . cứ 1 lần bỏ vào túi lấy ra là bị thông báo bạn đã sai mã pin nhiều lần ( phải chờ hết giây... rồi mới mở đc ) nên mỗi lần cần gọi là phải chờ thời gian hết mới mở đc . giờ đang cần gọi mà máy báo sai 8 lần ( mà nằm ở túi mai chừ có đụng chạm gì đâu ) chờ 8200 giây biết khi nào mới xong đây trời . chả lẻ mỗi lần mở là phải chờ à !

Quanganh

Lớp lá
Thành viên
Nếu là a3 đã nâng lên 3.0 thì vào mục cử chỉ rồi tắt cái: nhấc để kiểm tra điện thoại là ok.

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
mình rất ức chế cái ni lắm lun . đt mình cài vân tay với mã pin . cứ 1 lần bỏ vào túi lấy ra là bị thông báo bạn đã sai mã pin nhiều lần ( phải chờ hết giây... rồi mới mở đc ) nên mỗi lần cần gọi là phải chờ thời gian hết mới mở đc . giờ đang cần gọi mà máy báo sai 8 lần ( mà nằm ở túi mai chừ có đụng chạm gì đâu ) chờ 8200 giây biết khi nào mới xong đây trời . chả lẻ mỗi lần mở là phải chờ à !
Do bạn không vào cài đặt mà vọc thôi, tui giờ xài máy như hack vậy, không quảng cáo không gì hết, cử chỉ rồi thông báo tắt hết, pin chịu được hơn 7h onscreen lận

badboyzxc

Lớp mẫu giáo
Thành viên
vào cài đặt, tìm phần cử chỉ. gõ cử chỉ vào ô tìm kiếm trong cài đặt, tắt hết đi

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB