• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Kiểm tra tài khoản trên Vsmart không được

Phngminh

Lớp mầm
Thành viên
Không biết có máy nào gặp tình trạng mã USSD load xong k hiện ra thông tin mà biến mất luôn k ạ? Chuyện là mình dùng 2 sim, 1 mobifone 1 vietnammobile, mà cái sim mobi của mình khi ktr tài khoản nó k ra mn ạ, trong khi sim kia lại đc. Và mình cũng có đổi sim mobi qua đth khác ktr thì vẫn ngon lành, mà hôm nạp tiền cũng may là nó vào, nhưng mà siêu lâu luôn ấy. Mình cảm thấy hoang mang về vấn đề này lắm +_+ Nếu ai biết cách khắc phục thì làm ơn chỉ mình với ạ, mình cảm ơn.

Ryu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Có phải ấn *100* ...# hay *101# nó đang chạy USSD rồi tự nhiên mất tiêu k hiện thông tin tài khoản đúng k

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Không biết có máy nào gặp tình trạng mã USSD load xong k hiện ra thông tin mà biến mất luôn k ạ? Chuyện là mình dùng 2 sim, 1 mobifone 1 vietnammobile, mà cái sim mobi của mình khi ktr tài khoản nó k ra mn ạ, trong khi sim kia lại đc. Và mình cũng có đổi sim mobi qua đth khác ktr thì vẫn ngon lành, mà hôm nạp tiền cũng may là nó vào, nhưng mà siêu lâu luôn ấy. Mình cảm thấy hoang mang về vấn đề này lắm +_+ Nếu ai biết cách khắc phục thì làm ơn chỉ mình với ạ, mình cảm ơn.
Đúng rồi. Bấm mâý lần mới hiện.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Thử làm theo hướng dẫn này chưa bạn?

Phngminh

Lớp mầm
Thành viên
Thử làm theo hướng dẫn này chưa bạn?
Mình tìm k thấy cái 'Dịch vụ điện thoại' ạ :( cài đặt của 3.0 nó khác quá

Sửa lần cuối:

Phngminh

Lớp mầm
Thành viên
Thì vô cài đặt/ gõ: Dịch vụ điện thoại nhé bạn.
Dạ r, nhưng nó k ra +_+

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình tìm k thấy cái 'Dịch vụ điện thoại' ạ :( cài đặt của 3.0 nó khác quá
Vào Cài đặt > Ứng dụng > Quyền truy cập đặc biệt > Hiển thị trên các ứng dung khác > Bấm vào dấu 3 chấm phía trên bên phải > Hiển thị ứng dụng hệ thống > Dịch vụ điện thoại.