• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

không dùng được chức năng tìm thiết bị của vsmart

hoanganh1988

Lớp mầm
Thành viên
tình hình là mình muốn hỏi các ad diễn đàn 1 vần đề là mình có vọc vạch tính năng tìm thiết bị trong phần bảo mật, trước sài con live 1 vos 2.5 thì chức năng này ok nay sử dụng lại con joy 4 vos 3.0 thì lại bị lỗi như hình đính kèm load mãi ko vào dc tính năng
Mình có xóa tài khoản VINID thì vào phần tìm thiết bị này báo là đăng nhật Vin id mình đăng nhập xong thì vẫn load như hình đính kèm, luôn load ko có thông báo gì khác nhưng các tính năng khác của Vin id vẫn sài ok như chủ đề hay tra cứu thông tin và ngày bảo hành thiết bị
Cho mình hỏi do lỗi cái gì phần mềm hay máy bị lỗi phần cứng

Đính kèm

2.9 KB · Lượt xem: 140
    29.2 KB · Lượt xem: 132
    57.9 KB · Lượt xem: 138

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
tình hình là mình muốn hỏi các ad diễn đàn 1 vần đề là mình có vọc vạch tính năng tìm thiết bị trong phần bảo mật, trước sài con live 1 vos 2.5 thì chức năng này ok nay sử dụng lại con joy 4 vos 3.0 thì lại bị lỗi như hình đính kèm load mãi ko vào dc tính năng
Mình có xóa tài khoản VINID thì vào phần tìm thiết bị này báo là đăng nhật Vin id mình đăng nhập xong thì vẫn load như hình đính kèm, luôn load ko có thông báo gì khác nhưng các tính năng khác của Vin id vẫn sài ok như chủ đề hay tra cứu thông tin và ngày bảo hành thiết bị
Cho mình hỏi do lỗi cái gì phần mềm hay máy bị lỗi phần cứng
Chưa biết lỗi. Mình đang xài bình thường.

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bạn lên chplay tải app tìm thiết bị xem còn bị không, mình ấn phát vào luôn, mình đang nghĩ không biết có liên quan đến webview không, thử cập nhật phiên bản mới nhất của webview xem thử xem

Đính kèm

80 KB · Lượt xem: 124

hoanganh1988

Lớp mầm
Thành viên
Bạn lên chplay tải app tìm thiết bị xem còn bị không, mình ấn phát vào luôn, mình đang nghĩ không biết có liên quan đến webview không, thử cập nhật phiên bản mới nhất của webview xem thử xem
tìm thiết bị của google thì sài dc, webview cũng đã up lên bản cao nhất vẫn ko dc

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
tìm thiết bị của google thì sài dc, webview cũng đã up lên bản cao nhất vẫn ko dc
Từ lúc phát hiện ra vụ này bạn đã khởi động lại máy lần nào chưa, thử tắt nguồn rồi mở lại xem, nhớ là tắt nguồn chứ không phải khởi động lại nhé

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB