• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

khiếu nại : tất cả dòng vsmart

banvantuan

Lớp mầm
Thành viên
mình viết bài lên đây có nv cty hoặc chuyên gia bên cty vsmart, dòng vsmart smartphone hiện đang trên thị trường
tại sao không có rom đa dạng và tool up rom cho người sử dụng trải nghiệm
ít ra cũng ra cái tool và rom cho từng đời máy vsmart để người dùng còn trải nghiệm như dòng sp khác
nên mua mà như cục gạch thì phí tiền quá

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
mình viết bài lên đây có nv cty hoặc chuyên gia bên cty vsmart, dòng vsmart smartphone hiện đang trên thị trường
ít ra cũng ra cái tool và rom cho từng đời máy vsmart để người dùng còn trải nghiệm như dòng sp khác
Lúc trước thì có và cho unlock
Nhưng không hiểu sao bây giờ vsmart lại chặn vọc vạch.
Đầu tiên mình nghĩ là do bảo mật thông tin trên điện thoại, nhưng khi nghe và tìm hiểu mạng 6G thì việc đó gần như vô nghĩa (theo nghĩa bóng). Bây giờ thì mình nghĩ do vos3.0 đang trong quá trình hoàn thiện phần mềm mà nguồn mở thì dễ xảy ra lỗi nghiêm trọng. Hy vọng sẽ có rom.

Thinhx2

Mod & Support
Hỗ trợ về ROM, Root
Thành viên
Mình cũng đồng ý, đó là lý do chúng mình cố gắng get link full ota rom, tất nhiên full ota sẽ k bằng fastbot/edl rom
Mình thấy vsmart bắt đầu giống bkav cũng như các odm bên trung rồi. K public j cả

Caogia

Lớp lá
Thành viên
T là t cứ root xong xoá mấy app của Vin đầu tiên )))
Mình khách hàng mà cảm giác cứ như chuột bạch của Vin á, cũng đâu phải nhân viên của Vin đâu mà cứ éo buộc người dùng.
Thứ 2 là ko chú trọng vào trải nghiệm người dùng, iphone hay sam nó làm ra cái j cũng đều xài ngon, tiện lợi. Chứ ko như mì ăn liền như vos
Hy vọng 3.0 ra ngon lành cành đào thì còn tin tưởng vào những sản phẩm sau.
P/s là t vẫn tiếc là sao ko chọn live mà lại chọn active3, vừa đắt vừa khoai

banvantuan

Lớp mầm
Thành viên
T là t cứ root xong xoá mấy app của Vin đầu tiên )))
Mình khách hàng mà cảm giác cứ như chuột bạch của Vin á, cũng đâu phải nhân viên của Vin đâu mà cứ éo buộc người dùng.
Thứ 2 là ko chú trọng vào trải nghiệm người dùng, iphone hay sam nó làm ra cái j cũng đều xài ngon, tiện lợi. Chứ ko như mì ăn liền như vos
Hy vọng 3.0 ra ngon lành cành đào thì còn tin tưởng vào những sản phẩm sau.
P/s là t vẫn tiếc là sao ko chọn live mà lại chọn active3, vừa đắt vừa khoai
thương hiệu mang nhãn mác việt nam, cộng nghệ trung quốc bạn nhé
tất cả mian CHIP màn hình thân vỏ pin tất cả của trung quốc hết thậm chí phần mềm của trung quốc viết ra fake 1 số thứ,
nói tóm lại không nên mua dùng không ra gì cả, hạn chế tất cả mọi thứ thì mua về làm cái gì vs dân công nghệ

đặc biệt ở đây các bạn vào tải thử

Netflix

XEM NÓ BÁO CHỨNG CHỈ HAY CHƯA CHỨNG NHẬN CỦA GOOGLE NHÉ =))

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
thương hiệu mang nhãn mác việt nam, cộng nghệ trung quốc bạn nhé
tất cả mian CHIP màn hình thân vỏ pin tất cả của trung quốc hết thậm chí phần mềm của trung quốc viết ra fake 1 số thứ,
nói tóm lại không nên mua dùng không ra gì cả, hạn chế tất cả mọi thứ thì mua về làm cái gì vs dân công nghệ

đặc biệt ở đây các bạn vào tải thử

Netflix

XEM NÓ BÁO CHỨNG CHỈ HAY CHƯA CHỨNG NHẬN CỦA GOOGLE NHÉ =))
Chứng chỉ thì Vsmart có mà. Chỉ có vos beta mới chưa có(nếu ai fix cũng có chứng nhận).