• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Joy 4 lỗi khay sim 1

lecuong92

Lớp mầm
Thành viên
Hi các bác

Mình mới mua con Joy 4 ở thegioididong được 2 tuần, tối nay tự dưng khởi động lại máy và không lên sim 1, lắp đủ các sim vào cũng không nhận sim 1. Cho mình hỏi lỗi này bên thegioididong có 1 đổi 1 cho mình không nhỉ các bác.

Các bác tư vấn mình với!

Thanks!

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Hi các bác

Mình mới mua con Joy 4 ở thegioididong được 2 tuần, tối nay tự dưng khởi động lại máy và không lên sim 1, lắp đủ các sim vào cũng không nhận sim 1. Cho mình hỏi lỗi này bên thegioididong có 1 đổi 1 cho mình không nhỉ các bác.

Các bác tư vấn mình với!

Thanks!
Có chương trình 1 đổi 1 trong 101 ngày thì quất, còn ko có thì ra cho họ xem thử, nhanh thôi ấy mà

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
lúc mua họ bảo có 1 đổi 1 trong 101 ngày, ra họ lại giữ lại máy kiểm tra thì rắc rối ghê nhỉ bác
KHÔI PHỤC MÁY
Cài đặt / hệ thống / tùy chon đặt lại / xóa hết tất cả.
sao lưu dữ liệu trước khi khôi phục cài đặt gốc

lecuong92

Lớp mầm
Thành viên
KHÔI PHỤC MÁY
Cài đặt / hệ thống / tùy chon đặt lại / xóa hết tất cả.
sao lưu dữ liệu trước khi khôi phục cài đặt gốc
máy để làm việc mà cứ phải sao lưu với khôi phục lại cài đặt gốc thì dùng hỏng hết việc bạn mod ơi

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
máy để làm việc mà cứ phải sao lưu với khôi phục lại cài đặt gốc thì dùng hỏng hết việc bạn mod ơi
tại thấy bình luận trên bảo hành - bước đầu ra sẽ được khôi phục hết bị lại đem về mà. trang web không phải của Vsmart, trang này tạo ra anh em thảo luận trao đổi thôi.