• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

JOY 3 Không kết nối với máy tính

hieu200880

Lớp mầm
Thành viên
Các anh chị cho em hỏi hiên em đang dùng Joy3 nhưng cắm kết nối với máy tính nó chỉ nhận chế độ sạc thôi, vậy nó còn thiếu phần mềm hỗ trọ nào không nhỉ. em update lại & root lại mà vẫn vậy, Dây kết nối đảm bảo chuẩn rồi nhé, Vì em đã thử bằng các máy khác rồi

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Các anh chị cho em hỏi hiên em đang dùng Joy3 nhưng cắm kết nối với máy tính nó chỉ nhận chế độ sạc thôi, vậy nó còn thiếu phần mềm hỗ trọ nào không nhỉ. em update lại & root lại mà vẫn vậy, Dây kết nối đảm bảo chuẩn rồi nhé, Vì em đã thử bằng các máy khác rồi
Download này cài này cài vô máy tính.

hieu200880

Lớp mầm
Thành viên
Em đang muốn kết nối điện thoại với đầu DVD trên xe vios 2020 nhưng nó không nhận kết nối với điện thoại, Em đang muốn hỏi xem ở điện thoại có phần mềm nào cài vào để kết nối như các ddienj thoại khác không, Em cảm ơn

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Em đang muốn kết nối điện thoại với đầu DVD trên xe vios 2020 nhưng nó không nhận kết nối với điện thoại, Em đang muốn hỏi xem ở điện thoại có phần mềm nào cài vào để kết nối như các ddienj thoại khác không, Em cảm ơn
Vsmart có ứng dụng truyền trên thanh trạng thái. Bạn thử kết nối được không? Chọn hiển thị thiết bị không dây. Không có đầu DVD thử để chia sẻ ứng dụng nhé.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Em thử Active 3 thì được nhưng với Joy thì không anh à
Bạn vô cài đặt/hệ thống/ chế độ nhà phát triển/cấu hình USB mặc định/chọn: chia sẻ kết nối qua USB. Thử nhé!

hieu200880

Lớp mầm
Thành viên

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Anh em nào không kết nối được cứ làm từ bước 1 đến bước 3: