• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Hỏi về lỗi ghi âm sau khi cập nhật phần mềm của Joy 2+

Thienvu

Lớp mầm
Thành viên
Cho em hỏi là các máy Joy 2+ khác khi năng cấp lên các bản cập nhật mới có bị lỗi ghi âm tiếng không đều không ạ? Em vẫn nâng cấp lên các bản cập nhật mới như bình thường, không để ý gì nhiều.Trong 1 lần ghi âm bài giảng về nghe, khi nghe em thấy tiếng không đều, đã vậy còn rè nữa nên em nghĩ đó là lỗi mic,đem ra bảo hành ngày 6/1/2021(sau khi đã nâng cấp bản cập nhật ngày 5/1/2021).
Khi đem bảo hành em được thay bộ mic mới nhưng vẫn không được, sau đó nghi là lỗi hệ thống nên khôi phục lại cài đặt(xóa hết) xem sao, vì hơi lâu nên bên bảo hành kêu em để điện thoại ở đó đi về, đến chiều nhận được điện thoại, bên đó nói là do lỗi bản cập nhật nên lùi cho em về VOS 2.5 bảo là đợi có bản cập nhật sửa lỗi sẽ thông báo sau, giờ ghi âm nghe tiếng rõ lại bình thường rồi, nhưng em vẫn thấy thích dùng VOS 3.0 hơn vì nó có nhiều tính năng hơn, dù sao cũng là dựa trên nền tảng android 10.
Vậy nên em muốn hỏi là có nhiều người bị như vậy không hay chỉ mình em ạ? Nếu như chỉ mình em bị thì có lẽ bản chỉnh sửa đó sẽ không có trong tương lai gần rồi =(((((

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB