• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Hỏi & Đáp Giữ game luôn chạy ngầm

thuongdq

Lớp mầm
Thành viên
Mình hiện dùng vsmart active 3 nhưng để game chạy ngầm và tắt màn hình thì chỉ tầm 20-30 phút thì game tự tắt.
Có cách nào để giữ game luôn chạy ngầm không ạ như xiaomi hay samsung không. (đã khoá game nhưng vẫn bị tắt).
Thanks all

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình hiện dùng vsmart active 3 nhưng để game chạy ngầm và tắt màn hình thì chỉ tầm 20-30 phút thì game tự tắt.
Có cách nào để giữ game luôn chạy ngầm không ạ như xiaomi hay samsung không. (đã khoá game nhưng vẫn bị tắt).
Thanks all
Một số game thì nó sẽ có thể chạy ngầm được, nhưng game online hay dung lượng lớn nó sẽ tắt đi giúp máy tiết kiệm pin nha

thuongdq

Lớp mầm
Thành viên
T
Một số game thì nó sẽ có thể chạy ngầm được, nhưng game online hay dung lượng lớn nó sẽ tắt đi giúp máy tiết kiệm pin nha
Thế thì hơi dở nhỉ vì mình thấy các dòng máy khác đề có ứng dụng dành riêng cho game để cho chạy ngầm. Mà đã chơi game thì đâu cần tiết kiệm pin đâu admin. Đợt rồi toàn phải bật game online sáng màn hình để cho nó chạy còn tốn pin hơn ý.
Note: hôm nay vừa check thì thấy vsmart mới ra ứng dụng dành riêng cho game vừa test chạy ngầm 1 lần thấy ok. để kiểm tra thêm xem sao.
Thanks VSMART

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
T

Thế thì hơi dở nhỉ vì mình thấy các dòng máy khác đề có ứng dụng dành riêng cho game để cho chạy ngầm. Mà đã chơi game thì đâu cần tiết kiệm pin đâu admin. Đợt rồi toàn phải bật game online sáng màn hình để cho nó chạy còn tốn pin hơn ý.
Note: hôm nay vừa check thì thấy vsmart mới ra ứng dụng dành riêng cho game vừa test chạy ngầm 1 lần thấy ok. để kiểm tra thêm xem sao.
Thanks VSMART
Mình như bạn thôi, ko phải admin gì ? với vấn đề này là nói chung thôi, bạn chơi tựa game đặc biệt thì phải tìm cách khác, https://play.google.com/store/apps/details?id=rongblack.com.giusangmanhinh thử xem, khi treo game mà mở cái này, lúc cấm sạc nó sẽ tối màn hình để tiết kiệm pin nè, thử xem sao, khi rút sạc nó sẽ sáng lên lại

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB