• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Lỗi Điện thoại vsmart joy 3 bị lỗi loa

Trong11

Lớp mầm
Thành viên
Mình mua điện thoại vsmart joy 3 cũng được 3 tháng rồi, nhưng mà mấy tuần nay bắt đầu chơi pubg thì mình thấy là điện thoại này bị lỗi loa, âm thanh bên riêng bên trái thì bị điếc, còn âm thanh riêng bên phải thì lại đều cả 2 bên ( mình có đeo tai nghe ). Ai biết cách khắc phục không ạ

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Chui tai nghe đừng cắm hết, sợ do đầu tiếp xúc kém không đúng chuẩn

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Cắm nửa chừng nó ko kết nối tai nghe được bạn ơi
Uh

Vào cài đặt > Hỗ trợ tiếp cận. Tắt Âm thanh đơn âm. Rồi vừa nghe nhạc vừa kéo thanh trược ở mục cân bằng âm thanh sang trái - phải thử âm thanh có thay đổi sang trái - phải theo ko.

Trong11

Lớp mầm
Thành viên
Uh

Vào cài đặt > Hỗ trợ tiếp cận. Tắt Âm thanh đơn âm. Rồi vừa nghe nhạc vừa kéo thanh trược ở mục cân bằng âm thanh sang trái - phải thử âm thanh có thay đổi sang trái - phải theo ko.
Ko bạn ơi, mình càng kéo về trái thì âm thanh càng nhỏ, mình kéo từ giữa đến phải thì âm thanh ko đổi ạ. Và cũng ko đổi bên trái phải

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Ko bạn ơi, mình càng kéo về trái thì âm thanh càng nhỏ, mình kéo từ giữa đến phải thì âm thanh ko đổi ạ. Và cũng ko đổi bên trái phải
Máy bạn cũng lên vos 3.0 rồi phải không?
Đợi bản cập nhật vá lỗi hoặc đem bảo hành nhé.

Sửa lần cuối:

MiHoNguyen

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Có vẻ cắm vào không sát. Kiểm tra lỗ cắm tai nghe có bị bụi chèn bên trong ko, thường hay bị bụi vải trong túi quần áo chui vào, lấy tăm tre cậy ra.

Bài mới nhất

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB