• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Điện thoại active 3 loa ngoài khi đàm thoại rất nhỏ. Nhưng khi mở Youtube thì lại tỏ bình thường.

Hanghia

Lớp mầm
Thành viên
Điện thoại vin active 3. Khi đàm thoại bằng sim. Thì loa ngoài nghe rất nhỏ. Nhưng khi mở Youtube hay các phần mềm đa phương tiện thì lại bình thường. Mong các nhà phát triển vin sớm khắc phục. Vì khi mình mở loa ngoài cho bà mình ghe điện thoại. Mà không nghe thấy rõ. Còn mình cảm thấy loa ngoài khi đàm thoại thì nhỏ hơn cái đt khác. Nhưng khi xem Youtube thì nghe to.

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Do sóng sánh nữa bạn, vô chỗ yếu sóng thì nghe siêu nhỏ luôn ấy, với active 3 tối ưu chưa tốt thôi, tải ứng dụng bên thứ 3 về sài (volume booster..v..v) nhiều lắm, cải thiện đáng kể âm lượng điện thoại đó, nhưng tăng khoảng 15-20% thôi, cao quá mau hư loa

Hanghia

Lớp mầm
Thành viên
Do sóng sánh nữa bạn, vô chỗ yếu sóng thì nghe siêu nhỏ luôn ấy, với active 3 tối ưu chưa tốt thôi, tải ứng dụng bên thứ 3 về sài (volume booster..v..v) nhiều lắm, cải thiện đáng kể âm lượng điện thoại đó, nhưng tăng khoảng 15-20% thôi, cao quá mau hư loa
Bạn ơi. Mấy app đó chỉ chính đc âm thanh đa phương tiện thôi. Còn âm thanh thoại thì không được

Astolfo

Lớp mầm
Thành viên
Này phải đợi bản update tiếp theo mới fix đc cái lỗi này thôi, nghe thoại nhỏ quá mk thì dí sát tai vào loa để nghe rõ hơn

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB