• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Cứu em

Trongtml

Lớp mầm
Thành viên
Em dùng vsmart active 3 nhưng em để con chơi.Đi làm về thì nó ko hiện màn hình và cam nó ko thụt xuống nữa ạ (nó chỉ thụt đc 1 nửa thôi ý ạ)Mong mọi người giúp em

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Em dùng vsmart active 3 nhưng em để con chơi.Đi làm về thì nó ko hiện màn hình và cam nó ko thụt xuống nữa ạ (nó chỉ thụt đc 1 nửa thôi ý ạ)Mong mọi người giúp em
Hết pin hông? Thụt thì lấy tay đẩy xuống, chắc con nó kéo lên bằng gì đó mà. Thử giữ nguồn 30 giây vừa cắm sạc.

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Ban dung lenh nay de reset lai camera active thu nhe,

Neu bam no ko hien len thi ban bam vai lan la duoc.

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Em đẩy nó cũng không xuống được mà vừa cắm sạc vừa ấn cũng không được (T_T)
Vậy phải bung máy ra rồi, con bạn nhét gì vô rồi. Kéo lên xuống bình thường nhé. Nghe bạn bình luận @SakuraKinomi đi bảo hành thôi.

Trongtml

Lớp mầm
Thành viên
Ban dung lenh nay de reset lai camera active thu nhe,

Neu bam no ko hien len thi ban bam vai lan la duoc.
Mình bấm nhiều rồi mà nó vẫn ko lên thì phải làm sao bạn??

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Bảo hành cần những gì vậy bạn?? Và mình mua từ tháng 3/2020 thì h còn bảo hành ko bạn??
Thường thì bảo hành 18 tháng, bạn vào app vsmart xem còn bảo hành không, nếu hết thì đi mất thêm phí thôi

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Thường thì active 3 khá ngon, có đeo ốp thì rơi rớt khó hỏng, nhưng nghe tình trạng này thì như bị va đập khá mạnh rồi, con bạn bao nhiêu tuổi rồi, sợ nó mò vào app camera nghịch rồi thấy nó thò lên, xong không cho nó thụt vào, tới khi hỏng cơ chế thò thụt thì nó lại đập mạnh xuống cho nó thụt lại, và toang...