• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Chức năng khởi động lại game

Phamhoi1902

Lớp mầm
Thành viên
Mìn xài aris pro, mỡi lần chơi game sẽ có nút khởi động lại game ở góc phải bên dưới màn hình không biết của VOS hay của androi11 nhưng mà cực kỳ khó chịu. Đang combat mà lỡ bị cấn vào thì thôi rồi nó tức, có cao nhân nào chỉ mình cách tắt cái chức năng này với ạ.

Phamhoi1902

Lớp mầm
Thành viên
Mìn xài aris pro, mỡi lần chơi game sẽ có nút khởi động lại game ở góc phải bên dưới màn hình không biết của VOS hay của androi11 nhưng mà cực kỳ khó chịu. Đang combat mà lỡ bị cấn vào thì thôi rồi nó tức, có cao nhân nào chỉ mình cách tắt cái chức năng này với ạ.

Đính kèm

• PicsArt_08-23-04.05.39 (1).jpg
    PicsArt_08-23-04.05.39 (1).jpg
    290.9 KB · Lượt xem: 171

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mình ko chơi game. Kéo thanh trạng thái xuống > chọn bật: tự động xoay. Cũng bị hả bạn

Liu

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Em chưa chơi game nào mà có nút này cả. Bác xem có thể là nút ở game đấy thì sao.

Phamhoi1902

Lớp mầm
Thành viên
Em chưa chơi game nào mà có nút này cả. Bác xem có thể là nút ở game đấy thì sao.
Mình chơi rise of kingdom với mobile legends thì có. Trước mình cũng chơi trên máy vsmart live nhưng không có, mới lên con aris thì bị. Toàn bị cấn tay vào ức chế lắm.

Tdhdhshs

Lớp mầm
Thành viên
Mìn xài aris pro, mỡi lần chơi game sẽ có nút khởi động lại game ở góc phải bên dưới màn hình không biết của VOS hay của androi11 nhưng mà cực kỳ khó chịu. Đang combat mà lỡ bị cấn vào thì thôi rồi nó tức, có cao nhân nào chỉ mình cách tắt cái chức năng này với

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB