• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Chạy file APK trên Vsmart Active 1 + và Active 3

tuanmaptv

Lớp mầm
Thành viên
Không biết mình hỏi như này có ngớ ngẩn ko nhưng thực sự mình tìm nhiều cách rồi vẫn ko chạy được file APK trên cả 2 dòng Active 1+ bác Active 3, nhờ mọi người hướng dẫn giúp với mỗi lần chạy nó toàn chạy bằng chrome rồi im ru
Cám ơn

29y6145

Mod & Support
Hỗ trợ về ROM, Root
Thành viên
Không biết mình hỏi như này có ngớ ngẩn ko nhưng thực sự mình tìm nhiều cách rồi vẫn ko chạy được file APK trên cả 2 dòng Active 1+ bác Active 3, nhờ mọi người hướng dẫn giúp với mỗi lần chạy nó toàn chạy bằng chrome rồi im ru
Cám ơn
Khi cài nó hỏi có cài app ko rõ nguồn gốc ko thì b phải chọn đồng ý nó sẽ cho cài

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Nếu bạn tải file apk trên chrome thì nên copy link đó rồi nhập vào lại mục trang web của chrome để tải, nếu nó ứng im thì thử f5 lại vài lần.
Còn khi đã tải về được thì đồng ý quyền như bác #2 nói để cài được.

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Cám ơn
Tải xuống mà cài ko dc thì tắt nguồn rồi khởi động lại thì chắc sẽ dc nhé, mình làm lần nào cũng được, chưa thất bại trừ khi có cài sẵn phiên bản ứng dụng đó từ chplay

tuanmaptv

Lớp mầm
Thành viên
Nếu bạn tải file apk trên chrome thì nên copy link đó rồi nhập vào lại mục trang web của chrome để tải, nếu nó ứng im thì thử f5 lại vài lần.
Còn khi đã tải về được thì đồng ý quyền như bác #2 nói để cài được.
Cám ơn ah