• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

ROM cần rom flash bằng tool spflashtoool ok vsmart bee 3

madinh

Lớp mầm
Thành viên
mình nhận đucơ cái máy bị lỗi dm- vetery
lên mạng load đc mấy rom nhưng flash vào đều báo lỗi verteerry boot
hiện giờ bị bick luôn,
nhờ sp cho mình xin rom chuẩn để cứu máy lên

trongvn

Lớp mẫu giáo
Thành viên

vivu

Lớp mầm
Thành viên
Fix lỗi đơn giản lắm. Download rom + SP_FLASH TOOL 5.1 về và tự xử lý là xong nhé.
Không cần mất tiền cho ai cả. Chẳng hiểu sao có mẹo đơn giản như này mà các ông vẫn dụ người khác trả tiền mới chia sẻ.

Làm như trong hình mình gửi nhé. Điện thoại thì cần bấm tắt nguồn và giữ chặt phím + để vào chế độ nạp rom

Đính kèm

168.3 KB · Lượt xem: 645

trongvn

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Fix lỗi đơn giản lắm. Download rom + SP_FLASH TOOL 5.1 về và tự xử lý là xong nhé.
Không cần mất tiền cho ai cả. Chẳng hiểu sao có mẹo đơn giản như này mà các ông vẫn dụ người khác trả tiền mới chia sẻ.

Làm như trong hình mình gửi nhé. Điện thoại thì cần bấm tắt nguồn và giữ chặt phím + để vào chế độ nạp rom
đơn giản vậy cho xin rom đi bạn,mấy con kia nữa,start 3,joy 3... cũng lỗi tương tự
Mà tại sao lại mất tiền ? trước khi rom này chưa chia sẽ,vẫn lưu hành nội bộ bên kỹ thuật bạn biết giá của nó là bao nhiêu không ? chứ 1 khi rom đã share rồi thì gọi là đơn giản.

tranloc2843

Lớp mầm
Thành viên
t

tuoi trẻ chưa chải sự đời. ko co rom lấy đâu ra đơn giản. nhìn cái ảnh biết user và ko chạy đc rồi :)

gsmthiennhan

Lớp mầm
Thành viên

chạy hết không bạn,mình có 2 cây v230a cần làm dịch vụ

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB