• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Thảo luận Cam sau active 3 có tiếng "tạch" khi chuyển từ cam góc rộng về cam thường

bao1235689pp

Lớp mầm
Thành viên
tình hình là con active 3 của em khi chuyển từ cam góc rộng về cam thường thì nghe thấy tiếng tạch phát ra ở phần cam sau. Không biết có phải là lỗi hay không ạ (các bác mở max tiếng lên sẽ nghe rất rõ ạ ) .
video e up trên drive

Tuanle720

Lớp mẫu giáo
Thành viên
tình hình là con active 3 của em khi chuyển từ cam góc rộng về cam thường thì nghe thấy tiếng tạch phát ra ở phần cam sau. Không biết có phải là lỗi hay không ạ (các bác mở max tiếng lên sẽ nghe rất rõ ạ ) .
video e up trên drive
Đấy là một tính năng mới đấy bạn chỉ vsmart có thôi hãng khác không có đâu nhé

CHENG

Administrator
Thành viên BQT
Thành viên
Đấy là một tính năng mới đấy bạn chỉ vsmart có thôi hãng khác không có đâu nhé
Haha... chính xác là tính năng đó :D...ai cũng bị nha chủ thớt...nghe samsung giải thích kiẻu nó như vầy.

Thỉnh thoảng khi cầm lắc thiết bị Galaxy Note9, bạn sẽ nghe tiếng động nhỏ từ bên trong máy. Âm thanh này do Trục ống kính di chuyển để kích hoạt tính năng Lấy nét tự động.

Tuanle720

Lớp mẫu giáo
Thành viên
Haha... chính xác là tính năng đó :D...ai cũng bị nha chủ thớt...nghe samsung giải thích kiẻu nó như vầy.

Thỉnh thoảng khi cầm lắc thiết bị Galaxy Note9, bạn sẽ nghe tiếng động nhỏ từ bên trong máy. Âm thanh này do Trục ống kính di chuyển để kích hoạt tính năng Lấy nét tự động.

Đúng rồi chủ thớt không biết là một tính năng vô cùng đắt tiền nói nhỏ không hãng khác kiện đấy