• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Bị lỗi âm thanh trái và phải

MinhThinh

Lớp lá
Thành viên
Hiện tại mình đang dùng active 3 khi dùng tai nghe để chơi PUBG thì bị lỗi âm thanh, âm thanh phát ra trong game bên trái nhưng tai nghe lại bên phải. Mình đã đổi tai nghe và thử cắm sang máy khác thì không xuất hiện, hiện tượng lỗi đó mong mọi người ở đây giúp mình với ạ có cách nào sửa lỗi này hay là do lỗi ở vos 3.0 vậy ạ

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Chưa chơi nhưng chắc là do máy chưa tối ưu với game ấy, lúc 2.5 mình có chơi bình thường nha

MinhThinh

Lớp lá
Thành viên
Chưa chơi nhưng chắc là do máy chưa tối ưu với game ấy, lúc 2.5 mình có chơi bình thường nha
Tiết thế biết bị lỗi như này mình k update lên vos 3.0 cho rồi tính mua về chơi game fps mà bị lỗi âm thanh thế này k nghe tiếng chân đc chán thật

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Tiết thế biết bị lỗi như này mình k update lên vos 3.0 cho rồi tính mua về chơi game fps mà bị lỗi âm thanh thế này k nghe tiếng chân đc chán thật
Mua tai nghe bluetooth có hai tai riêng biệt cho sướng

MinhThinh

Lớp lá
Thành viên
Nhưng mà bị delay nghe tiếng chân k được ạ nếu mà k bị delay thì tai nghe cũng rất đắt k đủ tiền mua

toantire

Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Nhưng mà bị delay nghe tiếng chân k được ạ nếu mà k bị delay thì tai nghe cũng rất đắt k đủ tiền mua
Hardcore thế, chơi vui vẻ thôi, tầm giá này active 3 dù chơi mượt nhưng không sướng đâu, bạn nên chú ý nhu cầu trước khi mua cho chắc bạn nhé, mình dùng em ấy để làm việc bình thường thôi, lâu lâu đua vài ván Asphalt 9 thôi chứ không cày