• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Bakup rom bằng twrp cho joy 3

QuangVinh

Lớp mầm
Thành viên
Em cài twrp hết rồi ạ đang định bakup rom trong twrp mà nó hiện nhiều cái để bakup quá nên không biết nên chọn cái nào ạ. Em muốn là restore lại là sài luôn các cài đặt đều giữ nguyên như cũ ấy data đồ vẫn còn hết nói chung là mở lên sài luôn thì nên tích nhưng cái nào ạ

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Em cài twrp hết rồi ạ đang định bakup rom trong twrp mà nó hiện nhiều cái để bakup quá nên không biết nên chọn cái nào ạ. Em muốn là restore lại là sài luôn các cài đặt đều giữ nguyên như cũ ấy data đồ vẫn còn hết nói chung là mở lên sài luôn thì nên tích nhưng cái nào ạ

Xem đính kèm 4196
Cái nào cũng cần cả. Mình thì: vendor, system và boot. Data để làm lại vì dễ treo máy khi xài không tương thích.

QuangVinh

Lớp mầm
Thành viên
Cái nào cũng cần cả. Mình thì: vendor, system và boot. Data để làm lại vì dễ treo máy khi xài không tương thích.
Máy em nó có có cả cái vendor và vendor image với system và system image vậy nên chọn cái nào thế bác với khác nhau của cái có image với không có image là gì vậy ạ

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Máy em nó có có cả cái vendor và vendor image với system và system image vậy nên chọn cái nào thế bác với khác nhau của cái có image với không có image là gì vậy ạ
Mình, Thằng nào dung lượng cao thì lấy! Muốn an tâm thì lấy hết vendor và vendor image, system cũng vậy

SonLe

Mod & Support
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Mà có cần wipe hay fomat data gì rồi mới restore không ạ hay chỉ cần restore thôi ạ
Cần nhé. Càng sạch càng tốt trứớc khi restore. Tránh lỗi

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB