• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Âm thanh trên joy 3

QuangSang

Lớp mầm
Thành viên
Mình thấy âm thanh tối thiểu trên joy 3 quá to, khi mang tai nghe một lúc đau hết cả đầu.???
Có cách nào để giảm xuống không các bác???

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Mình thấy âm thanh tối thiểu trên joy 3 quá to, khi mang tai nghe một lúc đau hết cả đầu.???
Có cách nào để giảm xuống không các bác???
Đa phần mọi người đều kêu ca loa của Joy3 nghe nhỏ, kể cả loa trong. Nếu khi mang tai nghe mà bị âm lượng lớn thì chỉnh giảm xuống mức thấp nhất có thể, chỉnh lớn hơn thì khó chứ nhỏ thì dễ mà.

Không lẽ máy bạn bị đột biến so với các anh em còn lại, ai cũng than cả!

toantire

Chuyên về mẹo và lỗi vặt, đang dùng mi note 10 pro
Hỗ trợ điện thoại Vsmart
Thành viên
Đa phần mọi người đều kêu ca loa của Joy3 nghe nhỏ, kể cả loa trong. Nếu khi mang tai nghe mà bị âm lượng lớn thì chỉnh giảm xuống mức thấp nhất có thể, chỉnh lớn hơn thì khó chứ nhỏ thì dễ mà.

Mình active 3 nên phải dùng app hỗ trợ để tăng âm lượng đây, còn tai nghe thì mình khá hài lòng rồi

QuangSang

Lớp mầm
Thành viên

Ý mk là khi mang tai nghe á, mk ghi thiếu. Khi mang tai nghe dù chỉnh mức nhỏ nhất rồi vẫn thấy quá to

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Ý mk là khi mang tai nghe á, mk ghi thiếu. Khi mang tai nghe dù chỉnh mức nhỏ nhất rồi vẫn thấy quá to
nếu chia mức âm thanh media loa ngoài ra làm 15 bậc và đang để ở mức cao nhất thì khi mình cắm tai nghe vào, mức âm thanh media này sẽ tự động chuyển về ở mức 10, lúc này chỉnh xuống 0 thì khỏi nghe luôn còn lên mức tối đa 15 thì bể lỗ tai luôn, mình đang nói về hiện trạng con Joy3 của mình là vậy đó. Mình thử với 3 bộ tai nghe có dây khác nhau - Sony/Samsung và AKG, cả 3 đều như vậy.

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB