• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Cập nhật phần mềm 18/04/2020] VOS 3.0 Beta lần 2 trên Vsmart Live

4verbrony

Lớp mầm
Thành viên
Xin chào mọi người. Bản VOS 3.0 beta lần 1 cho vsmart live là em tải xuống từ forum này và cập nhật lên qua adb, thì ko biết có được nhận tiếp bản beta 2 ko ạ? Cho em cám ơn mọi người

nguyenvantruong

Lớp mầm
Thành viên
Các anh chị em có góp ý thì làm ơn thêm giùm mình cái "hiển thị tốc độ mạng" luôn với.Tại em không có đăng ký thử nghiệm nên không biết góp ý ở đâu.Cái đo tốc độ mạng đó em thấy rất có ích.Mà tải phần mềm thứ 3 thì hay bị quảng cáo hoặc phải trả phí :(

Vlue

Lớp mầm
Thành viên
Chiều nay anh em đang sử dụng Vsmart Live bản đăng ký trải nghiệm VOS 3.0 BETA tiếp tục được cập nhật lên bản beta 2 và bản này khắc phục rất nhiều lỗi mà anh em đã phản hồi cho Vsmart.

Bản cập nhật này thì thấy vân tay được cải thiện rất nhanh và nhạy cũng như 1 số lỗi khác ở bản Beta 1 đã được Vsmart khắc phục, anh em dùng Live bản beta VOS 3.0 lần 1 thì nhanh tay cập nhật lên bản 2 này nhé.

Anh em cập nhật xong nhớ để lại bình luận, hình ảnh chia sẽ bên dưới để mọi người cùng thảo luận, nghiên cứu xem bản này có những gì hay ho không nhé.
Làm sao để đăng ký trải nghiệm bản này ạ

Banhuupao

Lớp mầm
Thành viên
Chiều nay anh em đang sử dụng Vsmart Live bản đăng ký trải nghiệm VOS 3.0 BETA tiếp tục được cập nhật lên bản beta 2 và bản này khắc phục rất nhiều lỗi mà anh em đã phản hồi cho Vsmart.

Bản cập nhật này thì thấy vân tay được cải thiện rất nhanh và nhạy cũng như 1 số lỗi khác ở bản Beta 1 đã được Vsmart khắc phục, anh em dùng Live bản beta VOS 3.0 lần 1 thì nhanh tay cập nhật lên bản 2 này nhé.

Anh em cập nhật xong nhớ để lại bình luận, hình ảnh chia sẽ bên dưới để mọi người cùng thảo luận, nghiên cứu xem bản này có những gì hay ho không nhé.
Mình không cập nhật đc chưa lên đc vos 3.0

Haokhiviet

Lớp mầm
Thành viên
Đang hóng bản 3.0 chính thức cho live mà lâu quá . Dùng song song với iphone mà ức chế cái vụ điều hướng của bản 2.5 không mượt.

ngtrung129

Lớp mầm
Thành viên
Mình update VOS beta 2 cho Live bằng adb sildeload bây giờ vào app camera mặc định bị lỗi. Dùng app google camera thì giật quá! hic

SÔI ĐỘNG TRONG TUẦN

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB