• Viết bài chia sẻ trên Vsfan.vn nhận Donate dưới 1 TỶ ĐỒNG Xem chi tiết

Yêu cầu để nhận Bee lite là gì í nhỉ??

havanchungtx

Lớp mầm
Thành viên
Thấy bảo là dùng trên 1 năm và dùng di động 2G, 3G là ok mà sao em nhập SĐT của bố em (số dùng từ lâu, lắp cục gạch only) mà không được nhể các bác??
em nhập số trên trang tra cứu của viettel mà nó ghi không đủ điều kiện :(

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Mình cũng thử cho các số của phụ huynh mà không được. Không biết đây là chiêu trò của Viettel hay Vsmart nữa. ACE nào làm việc cho Viettel hay Vsmart mà rành vụ này có lượn qua đây thì cho mình thỉnh giáo tí :unsure:

havanchungtx

Lớp mầm
Thành viên
Mình cũng thử cho các số của phụ huynh mà không được. Không biết đây là chiêu trò của Viettel hay Vsmart nữa. ACE nào làm việc cho Viettel hay Vsmart mà rành vụ này có lượn qua đây thì cho mình thỉnh giáo tí :unsure:
Tôi nghi nó Bịp mình rồi! thương mỗi các cụ thôi, định mua cho quả smartphone làm quà nhưng không có tiền !

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Nếu bạn không ngại thì nghiên cứu con Wiko Jerry 4 mà mình vô tình xem được trên kênh youtube của Dương Dê ngày hôm qua.

cyberat

Lớp mẫu giáo
Thành viên
mình cũng thử mấy số và 100% k đủ điều kiện, kể cả số của ng mình biết chắc là dùng cục gạch chọi c** chết ngay từ đâu 10 năm nay
nhưng họ có chiêu trò để gây ấn tượng cũng dễ hiểu thôi, rồi 1 thời gian sau là bán tràn lan ngay ấy mà, gấp gì

TiEo

Lớp 2
Thành viên
Dựa theo đường link của mod @SonLe , mình đã trao đổi thẳng thắn với hotline của Viettel và được biết là tất cả những ai đang sở hữu sim gọi 4G của hãng cho dù có lắp vào phone cùi bắp cũng không thuộc diện được mua Beelite. Thêm nữa, những ai đang sở hữu sim gọi 2/3G của hãng nhưng lắp vào phone có hỗ trợ 4G cũng thuộc diện trên.

Bằng chứng sống là nó đọc vanh vách 2 cái phone mà phụ huynh mình đang dùng. Thằng bạn mình dùng Nokia C2 với sim đời tống như máy phụ cũng bị Viettel điểm danh vì họ có thiết bị dò tìm sim và phone đang sử dụng.

Nói vậy thì các bạn chắc đã hiểu là muốn mua Beelite giá 600K thì phải đáp ứng điều kiện của Viettel như thế nào rồi. Nếu không thì cứ 1M4 mà mua. Xin lỗi Viettel, không có thằng nào khùng bỏ ra 1M4 cho Beelite cả.

THEO DÕI Vsfan.vn TRÊN FB